Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Mkuu bora umeongea wewe,ila kuna chawa wa mama huko watalipinga hili.
Tulikua tuna mambo mengi ya kimkakati ya kujifunza kwa S.Korea tofauti na filamu.
Angalia filamu ina contribute asilimia ngapi ya mapato halafu uone tulistahili kuweka mkazo mkubwa vile badala ya kutizama mambo nyeti kwanza!?
Ama kweli tumekosa rais mwenye maono.Nahisi hata WaKorea wenyewe wametucheka sanaaaa tena saaanaaaa.
 
Masoud amesema gari yake itaanza kuingia sokoni soon 😂😂

Basi Kuna event Moja alitufanyia demo alisema anashirikiana na Robert Gabriel ,watu tulivyoona kile kigari chake tulicheka sana 😁😁😁😁

Ila he has the courage n uthubutu
 
Ila Uganda nao ni wajinga wakija Tanzania tuwadindie! Wapuuzi sana!
 
Ila Uganda nao ni wajinga wakija Tanzania tuwadindie! Wapuuzi sana!
Ujinga wako ni kudhani biashara ni emotions. Importation na exportation haifanywi juu ya urafiki wa marais bali ni cost and efficiency. Wewe unadhani wafanya biashara wa Uganda ni wajinga waitumie Mombasa wakati kuna a better option hapo Dar? Ukiona Uganda wanatumia Mombasa port kwa asilimia zaidi ya 80 ujue sababu ni that is the most cost effective and efficient route. Chuki hailetwi kwa biashara, hata wewe unavyoichukia Kenya, ungekuwa mfanya biashara na ugundue utapata ROI nzuri ukiingizia bidhaa Mombasa kuliko Dar utaingizia tu Mombasa. Ama hujui wafanya biashara wengi Kaskazini mwa Tanzakundu wanaingizia mizigo Mombasa? Haujia mlivunja reli ya kutoka Voi hadi Arusha kisa mnapoteza biashara Mombasa lakini wapi? You don't mix business with emotions. 🤣 🤣
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…