I wish moto tuliokuwa nao miaka 15 iliyopita kule SSC tungekuwa nao leo, now with some receipts of course.Huyu dogo kafanya kazi nzuri sana kwenye hii SGR yetu wakuu, clips zake kuanzia za tiktok na YT zinazidi kutupaisha kimataifa, kiasi flani pia wakundustan walikua wanauhadaa ulimwengu sababu watanzania tulikua hatufunguki kihivyo kupitia international languages kama English, sasa kazi wanayo.
View: https://twitter.com/DavidHundeyin/status/1785267663322656824?t=7NOk5pH7GrxJbEFtJF7RLw&s=19
Saivi vita imesambaa kwenye social media zote, halafu zamani ilikua hata ngumu kwa watanzania wengi kuwashawishi kwamba Kenya sio chochote kutokana na mass brainwash waliofanikiwa, kiukweli hata mimi kabla kufika Kenya nilikua nina picture yangu kichwani tofauti sana kuhusu Kenya, walikua wameihype sana tofauti na uhalisiaI wish moto tuliokuwa nao miaka 15 iliyopita kule SSC tungekuwa nao leo, now with some receipts of course.
Geza Ulole NDINDA mnakumbuka? Geza mpaka wakenya wakamtoa dima. Hatari sana...
๐
Miaka hiyo tulikua pabaya lakini tulikua tunawapeleka moto ๐. Receipt zingewafaa sana na midomo yao mirefu kama SGR ya Tanzania ๐.I wish moto tuliokuwa nao miaka 15 iliyopita kule SSC tungekuwa nao leo, now with some receipts of course.
Geza Ulole NDINDA mnakumbuka? Geza mpaka wakenya wakamtoa dima. Hatari sana...
๐
Tulisha toka huku kijana wangu. Siku hizi tunaongelea Electric SGR. ๐ ๐ ๐ ๐
Si wewe ndio ulipost hii picture this month ukisema ni current? Ama sio wewe?๐๐Asante kwa kupost picha ya zamani ya Azam complex ๐คฃ๐คฃ๐คฃ๐คฃ๐คฃ
Ma-highway yamejaa majiโฆTulisha toka huku kijana wangu. Siku hizi tunaongelea Electric SGR. ๐ ๐ ๐ ๐
NakaziaKunyaland ukiachana na shoddy airports pamoja na ushoddy wake havizidi vitatu, Tanzania kwenye chochote kinachohusu transportation hatuna wa kutufikia ukanda huu, iwe airports, ports, roads, railways, communication infrastructures etc zote hawapo
View attachment 2977576
Kazi ilishaanza,ingia jukwaa la Arusha vs Mwanza utaonaSigning of papers? Hizi hata mimi naezasign๐
Mende stadium nangoja ukamilike maana nyie ni mabingwa wa disappointments when it comes to delivering the render!
๐๐๐๐Hebu tazameni hii video muone vile Nairobi SGR station inavofanana na sehemu ambazo hua hamuoneshwi๐๐๐๐๐๐
View: https://youtu.be/nF6mMABtYYk?si=vxXi2bXdETKr628V
Hivi ngoja niulize kuna shida gani uwanja ukiwa na running tracks? Unakosa sifa ya kuwa uwanja wa soka? Unashindwa kuchezewa mpira? Watazamaji wanakosa fursa ya kuangalia mpira vizuri? Uwanja unaonekana mbaya? Ni shida gani inatokea uwanja ukiwa na running tracks? Maana naona ni โkila mtuโ sasa imekuwa trend kukataa running tracks na sioni mkisema sababu, naomba kuelimishwa tafadhali.Kwa mimi mkuu naona uwanja mmoja tu unatosha kuwa na running tracks.
Maana Tanzania hatuna sana mashindano ya riadha.
Uingereza mashindano ya riadha yapo mengi.
Toka kuwepo na hizo running tracks BWM stadium unakumbuka kuhost riadha mwisho mwaka gani!?
Kichaguliwe kiwanja kimoja kinatosha.