Watu wa 'real GDP' ya $300B.🤣watu wa "real life" wanapokea msaada...
Pia huyu ni Mtanzania. 😂 😂 😂 Hakuna kitu munaweza fanya, ju ni serikali yenu ilikuabli chakula cha msaada.Ni mtanzania aneishi Tanzania na uzuri wa Tanzania huwez sikia MTU analalamikia kukosa chakula never ever 😅😅😅
hata wewe bro unaweza risk kufanyiwa surgery tanzania of all the places....hehehe
Noma.😂😂😂hata wewe bro unaweza risk kufanyiwa surgery tanzania of all the places....hehehe
Ready for it?Tanzanians today I'll be doing an average of 120km/h from Thika town to Alsops Nairobi along Thika Road. Wait for the video alafu mniambie kama Kuna barabara Tanzania that can rival Thika Road in terms of free way.
Hatulishwi.
Kwasababu vyakula vimepelekwa kwa mashule kwa wanafunzi sio raia mtaani.
😂😂😂😂 Watoto hawawezi kufa njaa eti ju munataka kuficha aibu.
View: https://x.com/ModestaZ7/status/1768576557084295431?s=20
Please note "Tuje tununue", sio kupewa chakula cha msaada kama nyinyi.Jiandaeni mje mnunue chakula huku mahindi ni ya kutosha acha kulazimisha tufanane maku wewe
Waficha aibu. Ndio maana wanaamini hawana slums.🤣🤣😂😂😂😂 Watoto hawawezi kufa njaa eti ju munataka kuficha aibu.
View: https://x.com/ModestaZ7/status/1768576557084295431?s=20
Wamezoea kufichiwa mambo, ndio maana hawawezi kubali Maghufuli alikufia Kenya. 😂 😂Waficha aibu. Ndio maana wanaamini hawana slums.🤣🤣
Unafosi tufanane wewe empty talker a k.a mnuka mavi.? 😂😂😂 Kwamba watoto wa Tz wanakufanjaa.? Wazazi wao ni wachoyo au they are not responsible for their families.? 😂😂😂 Ulitaka tukatae msosi.?Waficha aibu. Ndio maana wanaamini hawana slums.🤣🤣
Sis sio nyinyi mnuka mavi wewe. Bongo msosi upo hadi tunasaza, taarifa ramsi hizi hapa 👇"HALI YA UPATIKANAJI WA CHAKULA NCHINI YASAIDIA KUPUNGUZA UMASIKINI - MICHUZI BLOG" HALI YA UPATIKANAJI WA CHAKULA NCHINI YASAIDIA KUPUNGUZA UMASIKINI. Usifosi tufanane mzee 🤣🤣🤣 we are not you.Wamezoea kufichiwa mambo, ndio maana hawawezi kubali Maghufuli alikufia Kenya. 😂 😂
Nanukuu "Mradi wa show off"
Kijamaa kilikua kinaipinga hii miradi saivi kinaipost kumpa credit mama eti 🤣🤣🤣Nanukuu "Mradi wa show off"
Kijamaa kilikua kinaipinga hii miradi saivi kinaipost kumpa credit mama eti 🤣🤣🤣
Sijai ona shule ambayo watoto wanashinda njaa.Pia huyu ni Mtanzania. 😂 😂 😂 Hakuna kitu munaweza fanya, ju ni serikali yenu ilikuabli chakula cha msaada.
View: https://x.com/cw_pedro/status/1768601349334114652?s=20