actually my aunt brings rice from mbeya and sells in kibuye market.i one time promoted her business by buying an entire bag but man i didnt like that ugali like rice.Mwea pishori has way better quality maybe for tanzanians the low quality mbeya rice is your best of best.Why is it that you want to force issues .....i hate rice myself...i love my ugali especially brown ugali and maybe chapati.Rice is only popular in coastal kenya ......in central kenya irish potatoes are quite the staple but for us from western Kenya especially Luo Luhya and kisii ,no one should dare replace our ugali.Thats why we are very strong and masculine .tanzanians with their wali have proven that theres no much calorie content in rice....its hot air.Uliwahi kula mchele wa Katavi,Morogoro na Mbeya.
Najua hamuwezi ugusa maana ni bei .
Mtamu una ladha ya asili sio kama hizo basmat mnazokula zenye ladha ya plastiki halafu mnauziwa bei.
Tafuta mchele wa Mbeya au Morogoro ule uone.
Mmeletewa mchele grade ya chini.Michele ya Tanzania nilijaribu once na sijawainunua tena. First, it's non aromatic and two zinashikana. I don't like rice inakaa kama ugali.
ππππππWow uganda use ashok leyland from india
View attachment 2884446
You are a primary school dropout.πππππ.
Mie siwezi leta cheti humu tutakimbiana aisee.
Maana nimesoma two professions moja nina advanced diploma moja nimerudi kuichukulia masters degree ndio nipo second year niko class now.
Huo sio mchele mbeya mmepigwa nyie.actually my aunt brings rice from mbeya and sells in kibuye market.i one time promoted her business by buying an entire bag but man i didnt like that ugali like rice.Mwea pishori has way better quality maybe for tanzanians the low quality mbeya rice is your best of best.Why is it that you want to force issues .....i hate rice myself...i love my ugali especially brown ugali and maybe chapati.Rice is only popular in coastal kenya ......in central kenya irish potatoes are quite the staple but for us from western Kenya especially Luo Luhya and kisii ,no one should dare replace our ugali.Thats why we are very strong and masculine .tanzanians with their wali have proven that theres no much calorie content in rice....its hot air.
degree zimekataliwa Nigeria!
ππππππππππ.You are a primary school dropout.
Wao wako bize kuandaa tozo za barabara.Unjenzi wa barabara unaoendelea kwa sasa ndani ya nchi kuunganisha mikoa na wilaya
Jumla ya km 5,281.77
Wakenya mpo?
View attachment 2884448
Kama hazishikani basi mbona za yule Sama boy 255 vinafanana na ugali?Mmeletewa mchele grade ya chini.
Usikute mmeletewa mchele wa Singida nyie.
Nakula mchele wa mbeya na Katavi na Morogoro haushikani pia umenyooka na una ladha ya udongo asilia .
Au mkeo hajui kupika??!!
Usikute mapishi labda ukaja singizia mchele.
THANK YOU.....Atleast you sound a very reasonable tanzanian.Mimi mtu wa kuinua chuma story ya rice nayo hapana.....maybe i didnt know how to cook the mbeya rice.But zinaiva nono nono na kushikana.Huo sio mchele mbeya mmepigwa nyie.
Ama hamjui kupika.
Hata mahotel huku Dar huutumia mchele wa Mbeya.
Aya sawa endelea kupenda ugali.
Mjadala umeisha.
πππππ.THANK YOU.....Atleast you sound a very reasonable tanzanian.Mimi mtu wa kuinua chuma story ya rice nayo hapana.....maybe i didnt know how to cook the mbeya rice.But zinaiva nono nono na kushikana.
I don't argue with fossils please. Go look for your age mates kule archeological sites upingane nao.degree zimekataliwa Nigeria!
Mkuu unapiga panapouma, wewe ni joto la jiwe kwa id mpya au?π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£πππππππ.
Leta hiyo list inayosema Tanzania is amongst wolrd's poorest nations.
Kenya hata mngepewa nini msingefika popote zaidi mali zingezidi kukaliwa na kina Mama NGINA.
Nchi ya tribalism,nepotism and extreme intensive corruption haiwezi endelea hata ardhi yote ijae almasi.
Sanasana mtageuzana nyama tu kisa mali.
Mchele ni upishi bro.Kama hazishikani basi mbona za yule Sama boy 255 vinafanana na ugali?
Mie ni KOSUGI kama KOSUGI kaka.Mkuu unapiga panapouma, wewe ni joto la jiwe kwa id mpya au?π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£
You are completely different with other Tanzanians here. At least wewe you trying to reason kidogo.ππππππππππ.
Ngoja nikusamehe maana unanitega nifunguke na mie sitaki.
So in short jamaa wetu Sama boy 255 hajui kupika? Ama bibi ndio shida?πππMchele ni upishi bro.
Mchele wa Tz hauhitaji maji mengi ukikosea kidogo tu umekua uji.
Mlaini sanaaa.