chongchung
JF-Expert Member
- Jun 23, 2013
- 14,740
- 46,079
Halafu sio Dar tu, public transport za aina hii zipo mikoa yote saivi minivans kama hivi vihiace vinatoweka Tanzania kwenye list of public transport wakati Kunyaland ndio intercity transport 😂😂😂View attachment 2788471
vyuma vya huku sio zile hiace zao za roof fupi kula chuma hicho
Medieval vibes very odd and dull 😶KICC was fated as the best conference centre in Africa.
And for real it is a beautiful place
View attachment 2788535View attachment 2788536
We ng'ombe mgonjwa kweli 😂😂😂😂Kenyan Statehouse is among the best designed Statehouses in the world
View attachment 2788544View attachment 2788545
Hayo mashamba ya wakenya ni yapi? Wanalima mkoa gani?Enda ground ukikosa wakenya na wamehire mashamba, na kununua na kusafirisha ukam useme hapa, huko tunawauzia hadi alot of agroproducts, I knw what I'm saying. Si watanzania wanajituma kuleta mzigo kenya Bali kenyans taking themselves to source and transport back to kenya.
Wakundustan kwa kujiliwaza hawajambo 😂😂😂😂 walipigwa marufuku wasiingie hata shambani kununua tu kwa wa kulima ndio itakua kumiliki shamba? Waliambiwa wabaki Kenya wasubiri waletewe mazao kwao, naitafuta hiyo video nitailetaGround ni wapi!
Niko Tanzania.
Watu wangu wa karibu ni wakulima wa hizo viazi.
You know what you're saying na unaandika maneno matupu hapa.
Sishangai ukiniambia hata vitunguu vya Mangola ni nyie ndo mnalima.
Watz kweli nyie mazuzu. Wewe huoni hapo mnachekelewa!? Huoni hilo bezo!? Maanake ni 'daah, yaani Tz ndio hizi tu wanaweza afford?'Kila kona tunaset standard
View: https://twitter.com/jimythe1/status/1715603970557714533?t=pyGNuoXpPaw9SL0HvjXPIA&s=19
Sema kwenye hii sector kuna jambo inabidi Tz tulifanye tumelala
Such a lame excuse…….!!!Mostly ni kenyans planting and bringing to kenya for selling, prove me wrong
Kaandika kikikuyu hapo kwamba hatuelewi? Soma commentsWatz kweli nyie mazuzu. Wewe huoni hapo mnachekelewa!? Huoni hilo bezo!? Maanake ni 'daah, yaani Tz ndio hizi tu wanaweza afford?'
We keep encouraging our junior brothers to up their game.
Hawa jamaa naomba nianzishe petition humu wanyang’anywe right ya kuandaa AFCON 2027, hizi ni indications kwamba watatuharibia kabisa mashindano na kuonekana East Africans ni watu wa hovyo, on a serious note Mwenyekiti ichoboy01 naomba ruhusa yako niandae hiyo petition tuikimbize CAF before it’s too late, bora hata wapewe Burundi sio hizi ng’ombe. Tutapigwa collective ban na FIFA kuandaa mashindano mengine tusipoangalia. Dah….!!Hii ndio green kericho stadium hvi mulilaaniwa na nani nyinyi mbwa ??🤣🤣🤣🤣🤣🤣kaaaahhh
View: https://twitter.com/MakauWaMuli/status/1715778751517077578?t=KxCYZYjldMdcQaJ4Si_qDw&s=19
View: https://twitter.com/karoba_john/status/1715662873718858068?t=k_rxtp5M1ZgZliTpFIa6_w&s=19
i support u on this! kabla Talanta international stadium haija-collapse na kuua watu!Hawa jamaa naomba nianzishe petition humu wanyang’anywe right ya kuandaa AFCON 2027, hizi ni indications kwamba watatuharibia kabisa mashindano na kuonekana East Africans ni watu wa hovyo, on a serious note Mwenyekiti ichoboy01 naomba ruhusa yako niandae hiyo petition tuikimbize CAF before it’s too late, bora hata wapewe Burundi sio hizi ng’ombe. Tutapigwa collective ban na FIFA kuandaa mashindano mengine tusipoangalia. Dah….!!
They don't get the joke in itWatz kweli nyie mazuzu. Wewe huoni hapo mnachekelewa!? Huoni hilo bezo!? Maanake ni 'daah, yaani Tz ndio hizi tu wanaweza afford?'
We keep encouraging our junior brothers to up their game.
Go on nimekupa ruksa na niko tayar kuku support na wote tutaku support 😅😅😅Hawa jamaa naomba nianzishe petition humu wanyang’anywe right ya kuandaa AFCON 2027, hizi ni indications kwamba watatuharibia kabisa mashindano na kuonekana East Africans ni watu wa hovyo, on a serious note Mwenyekiti ichoboy01 naomba ruhusa yako niandae hiyo petition tuikimbize CAF before it’s too late, bora hata wapewe Burundi sio hizi ng’ombe. Tutapigwa collective ban na FIFA kuandaa mashindano mengine tusipoangalia. Dah….!!
Wakunyavuzi hawataki kukubali ubora wetu ndio maana kila kwenye mafanikio yetu uwa wanajipenyeza,walivyo wajinga wanajua chakula tunawauzia wao tu,githeri na chang'aa zimewaharibu akiliWakundustan kwa kujiliwaza hawajambo 😂😂😂😂 walipigwa marufuku wasiingie hata shambani kununua tu kwa wa kulima ndio itakua kumiliki shamba? Waliambiwa wabaki Kenya wasubiri waletewe mazao kwao, naitafuta hiyo video nitaileta