ichoboy01
JF-Expert Member
- Mar 6, 2017
- 82,300
- 163,972
15 sept 2023😅😅😅👇👇👇
View: https://twitter.com/Honeyfarsafi/status/1702621977658200104?t=FB_SYJnHXN1KG3pRLtOm7w&s=19
15 sept 2023😅😅😅👇👇👇
View: https://twitter.com/Honeyfarsafi/status/1702621977658200104?t=FB_SYJnHXN1KG3pRLtOm7w&s=19
Na atupe burget yake mchana huwa anatumia shilingi ngapi kula. 😂😂😂Tuje kwa ground wewe hapo unatumia simu ipi ?😃😃😃😃
Hii picha ya mwaka gani? Hilo jengo la njano na kijani unaloliona hapo ni jengo la Yanga na hapo pameshainuliwa juu kwa sasa, hakuna uwezekano wowote wa maji kukaa hapo, tayari kwa ajili ya kujenga uwanja mpya wa Yanga.👇👇👇👇
View attachment 2761747
Bro!…. Wewe ndiyo Kiboko ya Bongolalas…… i love your new tactics… Majamaa wamekuwa exposed…Thanks for doing what they do… am sure you are finding all this in minutes whereas they sped all day watching Kenyan news mtandaoni ….🤣🤣🤣🤣
👇👇👇👇Hii picha ya mwaka gani? Hilo jengo la njano na kijani unaloliona hapo ni jengo la Yanga na hapo pameshainuliwa juu kwa sasa, hakuna uwezekano wowote wa maji kukaa hapo, tayari kwa ajili ya kujenga uwanja mpya wa Yanga.
Tatizo lenu wakenya huwa mnapost picha za zamani sana ili kujifariji wakati sisi tunapost picha zenu mpya kabisa na zingine za leo leo.View attachment 2761818View attachment 2761820View attachment 2761821View attachment 2761822View attachment 2761823
👇👇👇ndio mnaweka baaadya ya lile ckakavu kusambaa afu ,mbona hii shac man ni ya mchanga mzee mwenzangu.