Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Hii itakua funga kazi kudadeki….viva mama samia
Magufuli katuamsha sana, kwa sasa Bongo tunampima rais kupitia Magu, hata marais wanaokuja kipimo chao ndiyo hicho kwamba kuna sehemu asipofika wananchi lazima wamuone miyeyusho mana Magu kafanya mambo makubwa kitambo so lazima wapambane kweli kweli kwenda sawa na ile akili kubwa.
 
Mnyonge mnyongeni Haki yake mpeni,JPM alikua president mwenye uzalendo usiopimika

Sent from my SM-A035F using JamiiForums mobile app
 

Mama Samia kafanya miradi mingi sana sema watu wanachukulia poa maana hawaamini kama atafikia level ya Magu lakini kiukweli kasi tunayoenda nayo ni ile ile au zaidi.
 
Mama Samia kafanya miradi mingi sana sema watu wanachukulia poa maana hawaamini kama atafikia level ya Magu lakini kiukweli kasi tunayoenda nayo ni ile ile au zaidi.
Kapambana sana ,kumbuka miradi ya JPM bado kadhaa haijakamilika,anapambana na Yake na alioanzisha

Sent from my SM-A035F using JamiiForums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…