Sasa shirika inafanyaje vizuri kama haijaitengeneza faida tangu ianzishwe?🤣🤣😂🤣Hasara ikipungua maana yake shirika linafanya vzr linaanza kufunguka zaidi yani ukiona hasara inapungua kwa almost 50% ndani ya mwaka mmoja ujue ni gap kubwa sana hasa kwenye airline business
Hata ukiumia haisaidii wala huwez zuia 😆😆
Tangu ifufuliwe imepunguza hasara kwa mwaka mmoja jambo ambalo ni kubwa sana kwenye aviation industries almost 50% yani ni jambo la kihistoriaSasa shirika inafanye vizuri kama haijaitengeneza faida tangu ianzishwe?🤣🤣😂🤣
1977 up to date ni 46 yrs. Hasara kila mwaka😂😂🤣Tangu ifufuliwe imepunguza hasara kwa mwaka mmoja jambo ambalo ni kubwa sana kwenye aviation industries almost 50% yani ni jambo la kihistoria
Na pia ni jambo la kihistoria shirika kupata hasara from 16b to 39b hii sijawah kuiona 😆😆
Nishamalizana na ww sibishani na chizi anaejitia uhayawani 👇👇👇👇1977 up to date ni 46 yrs. Hasara kila mwaka😂😂🤣
Chizi ni wewe mwenye hajui kwamba ATCL haijaitengeneza faida tangu ianzishwe in 1977🤣🤣😂Nishamalizana na ww sibishani na chizi anaejitia uhayawani 👇👇👇👇
Unatoroka unapenda wapi?😂😂🤣 I want you to tell when ATCL made a profit since it was started.😂😂🤣Ramadhan cup inafanya vzr kuliko ligi kuu ya kenya 🤣🤣🤣👇👇👇
We boya hilo shirika lenu linalopiga routes 4 pekee usiwahi kuiweka sentensi moja na kenya airways inayo fly to more than 60 destinations worldwideKuna Shirika linapata hasara over 320m usd hapo hapo bado linamiliki ndege tatu chakavu hapo hapo linakopeshwa mapesa kibao from tax payers money[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
320m usd sawa na kununua boeing 737-800 nne mpya kabisa na change inabaki
Hongereni sana air tanzania mumefanya kazi kubwa sana na nilitegemea hvo [emoji1241][emoji1241]
From 60b to 35b sikutegemea ndani ya mwaka mmoja [emoji122][emoji122][emoji122][emoji122]
Enhh imekua routes 4 pekee jamani mbona kama mutanipiga sasa 😆😆😆😆We boya hilo shirika lenu linalopiga routes 4 pekee usiwahi kuiweka sentensi moja na kenya airways inayo fly to more than 60 destinations worldwide
CCM member can be anyone in our country.only CCM members can be president in Tanzania
Naona unajijibu mwenyewe [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Napenda unavyoumbua hawa vinyangarika msee. [emoji1787] [emoji1787]
Tofauti ni kwamba mmoja anapewa bure mwengine ananunua.Mimi hushinda nikiwaambia, the only reason wabongo wana sauti humu ni kwa sababu mambo ya Kenya yapo wazi, shida za Kenya zipo wazi. Huko kwao wanaficha. Si huwa wanatucheka humu jinsi tunalishwa na Ukraine - nchi iliyo vitani? Ona wanaimport ngano nyingi Ukraine kutushinda. [emoji1787] [emoji1787]
Hamtambuliki fifa, hiyo mechi haipo kwenye vitabu vyao.Yeah. Ama unadhani ni rahisi kupewa Friendly na nchi Iko rank juu yenu na mbali
24///101
Isitoshe sisi ndio taifa pekee EA na miongoni mwa mataifa machache Africa kucheza na taifa kubwa duniani kwenye soka na tulipata bao.Yeah. Ama unadhani ni rahisi kupewa Friendly na nchi Iko rank juu yenu na mbali
24///101