chongchung
JF-Expert Member
- Jun 23, 2013
- 14,739
- 46,078
kichaa mmoja kauliza eti chemistry wanasoma kwa kiswahili? ππ na yupo humu jf ni expert member kabisa lakini haijui Tanzania mpaka leo, sijui wanatuchukuliaje, wanayo Tanzania yao kichwani ndogo kama akili zao ndio wanatumia kujifariji, nina imani wengi hawajategemea kama hizi shule tulizoapload humu zipo Tanzania πππwana mentality watoto wote wa matajiri Tanzania hupelekwa Kenya kufuata elimu bora πππWakituona tumekaa kimya wanadhani wapo juu yetu. Wakenya kichwani hawana akili.
Tena imerudiwa kama mara 3 πππUnatuletea Shule iliyojengwa mwaka 1926 wakati mkitawaliwa na mkoloni.
Sisi shule zote tumeleta baada ya uhuru
View attachment 2551052
hawachomoki ππππππππMpe Vidonge.
wasiwe na wasiwasi bado zipo shule nyingi ππππ Yaani 1:20 wiano wakiweka 1 tunaweka 20 na bado hawatukuti πππZimewekwa shule zaidi ya 200 humu kutoka Tz, lkn wao wanaweka kashule kamoja wanajificha, baadae mtu anaweka tena kashule kale kale, sasa hiyo ni battle au upuuzi.
So kuhusu Egypt kuwa na idadi nyingi ya masikini kuliko Tanzania kwenye hiyo map haina 'uhalisia'?Achana na Egypt tunazungumzia Kenya na Tz, kwenye hiyo ramani inaonesha Kenya kuna maskini wengi kuliko Tz na ukiangalia uhalisia pia iko hvyo hvyo.
Hebu tuwekee picha za Ilala za 2023 tuone basi. picha tano hivi si mbaya πAnaweka Buguruni anaita ilala, alafu anajifariji anaijua Tz [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
By the way, ameweka picha ya 2014 hata Magufuli hajaingia madarakani, yn enzi zile wanaturingia na flyover za tofali [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Hebu tuwekee picha za Ilala za 2023 tuone basi. picha tano hivi si mbaya π
mambo ni fire
Okay bongolala, congratulations. Naona hapo mmezidi hadi Argentina na mataifa mengi ya Ulaya.Ndio maana yake, hizo nchi zina maskini wengi kuliko Tz, nenda kalilie kwa choo au kawaambie WB wabadilishe.View attachment 2550777
Mara ya kwanza mwaka juzi walileta hii battle tukawachakaza vibaya wakakimbia lkn ujinga wao ni kwamba huwa wanajizima data zen wanaanza tena taratibu kuongea kuhusu shule. Hawa wapuuzi hata battle ya hospitali walishindwa vibaya sana [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Unajua kati ya vitu napenda kwenye hii battle ni fact kwamba kila kitu Wakenya wanachodhani au waliamini wako juu yetu wakileta ubaoni wanapigwa upper cuts za kutosha, tena sio kwa stories bali kwa ushahidi makini kabisa. To be honest kwenye shule hata mimi nimestuka, sikujua Bongo tuna shule kiwango namna hii. Wazee waliopambana na hii battle mmetuheshimisha sana. My dear neighbors, the Giant is awake heading to his mighty sit, mpishe wenyewe au mtolewe kwa nguvu. Kazi kwenu.
Stop posting ugly schools.ST. FRANCIS DE SALES SEMINARY - Morogoro
View attachment 2551187View attachment 2551188View attachment 2551189View attachment 2551190View attachment 2551191
imeuma hiyo πππ zote mlizopost ninyi ni substandard na hatusemi, huwezi kulinganisha hata siku 1 shule za Tanzania na zenu kwa standards, tumewaacha mbali sanaStop posting ugly schools.
Hivi hamwezi jenga beautiful schools? Shule inakaa jela. π€£ π€£ π€£Bright Future Girls Secondary School
View attachment 2551219View attachment 2551220View attachment 2551221View attachment 2551222View attachment 2551223