Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Niliwahi kutoa hoja Kwa njia ya swali kwamba Kwa nini Kunyaland wasiingie makubaliano na Tanzania tuwe tunawatengea tani kadhaa za mahindi sikujibiwa..

Kumbe Hawa Jamaa Wana wivu sana ,waliona kama watatufaidisha sana.

Hawa hapa wameingia makubaliano na Zambia 🙄🙄
 
Uswazi ndio hakuna mpangomji lakini nyinyi hadi CBD hakuna mpangomji [emoji38][emoji38]
Sasa cbd itakosaje mpangomji wakati residential areas zimepangwa? Wacha kuadithiwa kuhusu Nairobi ukiwa uswazini hapo gongo la mboto ambapo mpangomji ni neno geni, njoo ushuhudie kwa macho
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…