Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Huna akili wewe yani uifananishe Tz na Kenya kwenye umaskini? Una kichaa sio bure.
 
Nipe ripoti yoyote ya WB, IMF or any other reputable body inayosema kwamba South Africa inazidi Tanzania in extreme poverty. Usiwe unatoa maneno akilini. Hapa tunatumia evidence
Hivi hujui kwamba South Afrika Kuna maelfu ya watu hawana uwezo wa kujilisha wanategemea kuishi kwa msaada wa chakula Kama Kenya?, Hujui kwamba kushindwa kupata chakula ndiyo kipimo Cha mwisho Cha kupima umasikini wa watu?
 
Nipe ripoti yoyote ya WB, IMF or any other reputable body inayosema kwamba South Africa inazidi Tanzania in extreme poverty. Usiwe unatoa maneno akilini. Hapa tunatumia evidence
At least nchi yetu haijatoa even one of the biggest slums in the world [emoji38][emoji38]
Kenya, Nigeria, South Africa, India, etc. mpo level moja kwenye umasikini uliokubuhu[emoji706][emoji706]
 
Huna akili wewe yani uifananishe Tz na Kenya kwenye umaskini? Una kichaa sio bure.
Mimi naifananisha kutumia data. Wewe unaifananisha kutumia empty rhetoric na matusi. A very big difference!

Na hiyo ni ripoti ya serikali yenu unapinga. Continue living in denial bongolala
 
At least nchi yetu haijatoa even one of the biggest slums in the world [emoji38][emoji38]
Kenya, Nigeria, South Africa, India, etc. mpo level moja kwenye umasikini uliokubuhu[emoji706][emoji706]
Umegeuza gear hewani as you always do just because you can't defend your own assertions. Mibongolala, mtatapatapa hadi lini?
 
Hivi hujui kwamba South Afrika Kuna maelfu ya watu hawana uwezo wa kujilisha wanategemea kuishi kwa msaada wa chakula Kama Kenya?, Hujui kwamba kushindwa kupata chakula ndiyo kipimo Cha mwisho Cha kupima umasikini wa watu?
If you can't provide anything to prove your claims, you better keep quite
 
If you can't provide anything to prove your claims, you better keep quite

 
Unafurahishanga kweli. 😂
 
Karibu sana mkuu na pole kwa masomo [emoji1666][emoji1666][emoji1666][emoji1666]
 
Tunakushukuru sana Kiongozi, ulianzisha kitu chema na kinaishi, nadhani hii ndio thread ndefu kuliko zote JF na haiiishi kesho😅😅

Aluta Continua.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…