Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Bora waongeze vifaa hilo meli zisipaki mda mrefu kwenye bandari zilizopo . Pia kuwe na mechanism ya kuondoa makasha bandarini on-time haswa train mzigo usijae bandarini .

Kujenga new port ni gharama sana
 
Bado wanataka kushindana na Kenya.

View attachment 2367494
their was a tyme I use to tell them hear everyday that, the fact that we have a significantly high gdp compared to them and with a smaller population than them,
$114B-53M
vs
$67B-64M
yani hawana jinsi, coz watazidi kuona kenya ikiwakandamiza kwenye all economic aspects.. but ungewasikia wakilia eti.. "ooo, mara kenya, gdp ni ya mchongo", "mara gdp ya tz ni $150B.

takwimu kama hizi inaonesha wazi kabisa ni nchi gani ndo dorminant ukanda huu.
and again, they should not at any given tyme think tht, since nairobi and dar are close neighbours, and so they are close brothers....
hope they have witnessed with these rankings tht nairobi is eating in the same table with the big fish.. the likes of cairo, johannesburg, cape town and lagos only! wengine ni bonoko

just very few examples courtesy of teargas
 
Hehehehe kweli wewe ni mtumishi wa umma, yn umeshindwa kuelewa nilichosema [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Nmekwambia USA ina GDP kubwa kuliko China, sasa niambie cement consumption kati ya US na China ipi kubwa kuliko mwenzie, kuhusu Tz na Kenya naomba wewe sasa ndiyo uthibitishe cement consumption yao ni kubwa kuliko yetu na uniambie wanajenga nini!! Mana usione sifa unapoambiwa hauko biased kumbe unasifiwa upumbavu na ujinga basi na wewe ndiyo unazidi kuwa mjinga kwa kukataa hata mazuri ya nchi yako.
 
Sasa ingia kwenye uhalisia baba ndio utajua kwann motivational speaker kazi yake ni kuongea tu [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Hako kajengo ka kenya ni 120m tall, with 30floor, plus 80m antenna. Trying hard to chill with big boys [emoji3]
Should I bring you speakers for you so that you can scream loud enough for everybody to hear?
 
Unaongea na debe shinda mkuu, kasifiwa hayuko biased basi ndiyo kawehuka kabisa.
 
Jinyonge.
Huyu mnuka mavi ameipenda kweli kweli jamiiforums, lkn nadhani pia ni ukosefu wa issue unamfanya kufikiria JF 24/7 [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…