Kabisa. Huyu ni WIVU tu. Bukoba itaendelea kuwepo wajenge wasijenge watasoma huko huko vilikojengwa. Mbona watu wanaenda Ulaya, Marekani na Asia kusoma watashindwa nini kusoma mikoani.Achana kubishana na huyo poyoyo mwenye chuki zake na Bukoba...
Yaan mtu anachukia Bukoba as if alibakwa huko[emoji23]
Sent from my SM-A032F using JamiiForums mobile app
kwahiyo ukianzisha chuo na walimu 10 na wanafunzi 100 kesho ukawa na walimu watano idadi ya wanafunzi 200 idadi ikiongezeka bado ipo juu uachwe tuu!Sasa kwa nini waviruhusu vijengwe ilihali wanajua havijatimiza vigezo...
Sasa mtu kakusaidia kutoa huduma ya elimu, baada ya kumsaidia unamkataza..na nchi yako wala haijafanikiwa katika hio sekta...
Nadhani watu waliopo TCU watakuwa na akili kama zako za chuki dhidi ya baadhi ya maeneo ya nchi...yaan ni kama mzazi uchukie baadhi ya watoto wako wakati ni watoto wako...
Hebu jaribu kutumia akili sio wivu na chuki zako..
Sent from my SM-A032F using JamiiForums mobile app
Hapo sasa ndipo ushangae, Bukoba walipigwa stop isiwe chuo ila kwingine kuna sekondari na pia kuna vyuo taasisi hizo hizo za dini. Umenielewa bila shaka. I close my case sir.Sasa unaniuliza swali la Rugambwa secondary inayomilikiwa na kanisa? Hivi unataka kusema Tanzania nzima hamna sehemu zina shule kama hizo na still wana vyuo? Wacheni kulala wenzenu wanawaacha mbali!
Ni haibu kubwa sana pia ni fedheaHizo zote ni failed state kama nyie lkn hakuna siku serikali yao imeletewa msaada wa chakula Ikulu, ni Kenya pekee msaada wa chakula unapelekwa Ikulu.
mlijipiga stop nyie wenyewe nshomile endeleeni kutafuta uchawi!Hapo sasa ndipo ushangae, Bukoba walipigwa stop isiwe chuo ila kwingine kuna sekondari na pia kuna vyuo taasisi hizo hizo za dini. Umenielewa bila shaka. I close my case sir.
Sasa si umsaidie huyo mwekezaji baada ya kumfungia?..kwahiyo ukianzisha chuo na walimu 10 na wanafunzi 100 kesho ukawa na walimu watano idadi ya wanafunzi 200 idadi ikiongezeka bado ipo juu uachwe tuu!
Media zote za kimataifa zilizotapakaa kila kona ya ulimwengu zishindwe kulipoti majanga ya njaa ya Tanzania na ziweze kulipoti majanga ya kenya na sudan[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Nani kakwambia Hanna njaa Tanzania? Kama walivyo na false peace, wana false satisfaction ya Chakula. Tanzania knows how to shut the media's mouths.
Walimtia hasara sana Mwekezaji. Tangu Uhuru kupandishiwa pass mark/s hadi leo kufungwa kwa vyuo lakini watu bado tu wanatoboa. Jasiri ahachi Asili.Sasa si umsaidie huyo mwekezaji baada ya kumfungia?..
Mbona vyuo vya serikali wanavisaidia?
Kufunga chuo sio solution kwa sababu mtu kuanzisha chuo kikuu kakusaidia kutoa huduma kwa wananchi lakin pia anaboost maendeleo ya eneo husika...
Nenda Bukoba angalia around vyuo hivyo vilivyofungwa mfano jocuco na CARUMCO uone uwekezaji wa hostels, majumba na stationeries...bila kusahau daladala na boda zilizokuwa zinaelekea huko...
Sasa ukifunga chuo si unapoteza ajira zote hizo...
TATIZO LA NCHI YETU TUNAONGOZWA NA WATU WENYE CHUKI, VISASI NA WANAOTUMIA TUMBO KUFIKIRI KAMA WEW
Sent from my SM-A032F using JamiiForums mobile app
Kwa hiyo link yako ume post humu, can u tick the boxes on the following 👇 highlighted points as far as Tanzania is concerned kiukweli?., in such a study, in the world of academia, u have to subject the findings to a test to verify what the report is claiming. So if I may ask u, which research tools do u think they used to "measure" democracy in Tanzania specifically?
Endelea kuamini hivyo kwasababu umeona ni imani kwa unachokiamini. Mimi ni mtazania sina ukabila ila sipendezwi na mtu kunyanyaswa au kubaguliwa kwasababu zisizokuwa na mbele wala nyuma.mlijipiga stop nyie nshomile endeleeni kutafuta uchawi!
Tupo unique kivyetu vyetuMe nilichofurahi baada ya kuona mionekano ya stesheni za SGR kipande anachojenga mchina ni kwamba hatujengei ma "Shaolini tempo"
[emoji123][emoji123][emoji123][emoji123][emoji123][emoji123][emoji123]Tupo unique kivyetu vyetu
Hebu tuone...maana soon wanajenga tawi la chuo kikuu cha Dar es Salaam bukoba...Walimtia hasara sana Mwekezaji. Tangu Uhuru kupandishiwa pass mark/s hadi leo kufungwa kwa vyuo lakini watu bado tu wanatoboa. Jasiri ahachi Asili.
Sasa hivi vinaweza kujengwa kwa kuwa mama hana roho mbaya wala wivu wa maendeleo wa jamii fulani .
Burundi inajitambua kuliko nyie na ndiyo maana tukaona waje wao na c nyie, ila nyie mmeona cc tunajitambua kuliko nchi zingine ndio maana mkaomba tuje.I told you Tanzania is irrelevant to Kenya when it comes to your politics, observant in 2020 Tanzanian election were from Burundi. Yani of all the 54 African countries Burundi pekee ndio iliona ikuje huko?[emoji23][emoji23]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] kenya ni dampoJamaa sio wastaarabu kabisa View attachment 2347469
Naona paving marangi rangi yashachubuka kwa uchafu walionao [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Jamaa sio wastaarabu kabisa View attachment 2347469
Sasa hapo wamekuja benchmarking au wamekuja kuhakikisha haki inatendeka? Huna akili.Kama kawaida lazima mngekuja bench marking.
endeleeni kungoja wenzenu wana ma-vyuo!Hebu tuone...maana soon wanajenga tawi la chuo kikuu cha Dar es Salaam bukoba...
Sent from my SM-A032F using JamiiForums mobile app