Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Haya majinga kweli eti huwa yanamuita Magufuli muongo, sasa muongo kwenye lipi wakati mambo aliyosema kafanya, najua inawauma Magufuli alipotumia pesa za ndani baadhi ya miradi basi hiyo ndiyo kitu inawauma kwann Tz ijenge kwa pesa za ndani wkt wao ni misaada republic, huwa nashangaa sana wanavyopenda kujilinganisha na Tz ambayo inajitosheleza kwa mambo mengi.
 
Those were political promises. Magu naye aliwadanganya kuhusu utendakazi wake. Haya ni mambo mawili tofauti
Magu alidanganya kitu gani mbona husemi [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Mkipunguza kupigana miti kidogo mtaweza ku conserve energy kidogo itakayowapa joto la kutosha [emoji28]
Hahaha. Msimu huu wa baridi kujizuia kupigana miti haiwezekani. Miti inapigwa sana mwezi huu na watoto watazaliwa April mwaka ujao kwa wingi.
 
Wee si unasema ulikuwa Balkan, kipindi cha winter mlikuwa mnakunywa maziwa ya aina gani!!??
Mzee kwenye hostels kulikuwa na room temperature control system. Yaani room temperature ipo constant na ina joto ya kawaida japo huko nje ni sub zero temperature. Sasa huku Africa nyumba zetu hazina hii system.
 
Mzee kwenye hostels kulikuwa na room temperature control system. Yaani room temperature ipo constant japo huko nje ni sub zero temperature. Sasa huku Africa nyumba zetu hazina hii system.

Kwa hiyo ulikuwa unashinda rum, kusoma rum, supermarket rum, kila kitu rum.
 
Kwa hiyo ulikuwa unashinda rum, kusoma rum, supermarket rum, kila kitu rum.
Ukitoka nje ndio utahisi mziki wa sub zero temperature. Ila bus station ilikuwa hapo karibu unaingia kwenye basi na basi lenyewe pia lina temperature control system. Ila ukienda supermarket kwa miguu ndio utahisi mziki wenyewe. Ila inabidi uvae majacket mazito na gloves na boots special kwa ajili ya snow.
 

Sasa kwa nchi zilizoendelea zaidi, hata kituo cha basi unafanya timing baada ya kuangalia ratiba kwenye website.

All in all, during the winter season, you need to change the life style, from eating habit, outfits, etc. Lkn maisha huwa yanakuwa magumu tu, kwa sababu ya winter and darkness.
 
Nimeskia hii fununu from friends that have visited, i never thought it was that serious,kumbee jamaa wako on a balancing act
Endelea kufuatilia utapata majibu tu.Kule huwezi kuongea kama tunavyofanya huku, ikitokea mtu ameanzisha story za siasa zenye kukosoa watu wanakaa kimya, ukiendelea kuongea wanasepa unaachwa mwenyewe kwenye bench maana hujui nani ni nani amekaa pale.
 
Nimeskia hii fununu from friends that have visited, i never thought it was that serious,kumbee jamaa wako on a balancing act
Endelea kufuatilia utapata majibu tu.Kule huwezi kuongea kama tunavyofanya huku, ikitokea mtu ameanzisha story za siasa zenye kukosoa watu wanakaa kimya, ukiendelea kuongea wanasepa unaachwa mwenyewe kwenye bench maana hujui nani ni nani amekaa pale.
 
Yaani Magufuli alitufungua macho kwa kuondoa usemi wa hiki hakiwezekani yeye akawa anasema vyote vinawezekana kwa fedha zetu na nguvu zetu hakuna mtu atakayekuja kutufanyia miradi yetu.

Kama tulikopa means tuna uwezo wa kulipa.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…