Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Kwahyo Watu wa mipango miji hawawezi kabisa kufanya kazi kama hii? Sijaona cha maana kwenye suala la mipango miji kwenye miji yetu mingiView attachment 2244209
Mbona ukaenda mbali kaka tuusan πŸ˜œπŸ˜‚, ungetumia mfano wa sehemu mingi tu in Kenya to pass your disatisfaction na Tz, Kenya kuko very organized in East Africa, licha ya mapungufu yetu..,



 
Dodoma will save face., am liking the organization ya pale, hope wa maintain the trend, tatizo ni watu kukimbilia kule kutafuta fursa za maisha na hawana uwezo!..,
Pale walijipanga mapema...hawawez tena kurudia makosa...dodoma is doing well
 
Mtu ataekuja kuwa Rais na kuja kuinvest massively kwenye viwanja vya michezo mim naona ni Majaliwa tu [emoji28]
sijui kwann lkn naona yey (endapo akiwa Rais) atafanya vizur sana kwenye miundombinu ya michezo
Anapenda Michezo jamaa..
Anyways hizo indoor stadium mbili zitacost 550 billion tsh plus academies nimeskia

But its okay as long as zina quality nzuri sana ..lets see.. 100 mil usd kwa each ni standard
 
Tony254 Hujawai jua the 3 reason as to why mtu anaeza kuchukia..ni as follows...You Threaten Them 2. They Hate Themselves 3. They Want to Be Like You.

I truely concur with your take..

And as much as they seem to hate us by their actions and words, but deep inside their hearts they realy adore❀ and admire us.. we are realy giving them sleepless nights, headaches, blood pressure and ulcers everyday...

And just to grace your point with a fact.... here is an example πŸ‘‡πŸ½

On the Continental Level.
as much as kenyans doing research about South africa.. our southern tanzanian brothers and sisters are very busy wasting their bundles digging in, wanting to knw more bout this beautiful country known as kenya +254 πŸ‡°πŸ‡ͺ ...πŸ‘‡πŸ½



And now on the International Level.
kenyans we are busy wanting to know more about the mighty USA, whereas our southern neighbors, are still consistently obsessed with this wonderful country +254πŸ‡°πŸ‡ͺ...πŸ‘‡πŸ½
 
Nilikuwa nacheka sn nikiona wakunya wanajilinganisha na Tz kwenye mtandao wa lami [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Na nyie ndio mlipanga hayo mauaji sababu hamkutaka mombasa irudi kwa wenyewe. Mkaona bora kuchinja watu.

Na yule Nobel winner ana uarabu gani! Si mswahili tu wakawaida!
 
Yes Bashe ni Good Choice in terms of hardworking na kuwa na misimamo..hata mm ntampa kura
 
Hii obsession ni kali πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…