Dude, this is how i talk on a regular...some random chatsPeleka mavi yako kibera, slang unaijua wewe? Wazee wa "konekshon", "edukashon" na slang wapi na wapi. Mtanzania ukimkuta anaongea kingereza basi ujue anaongea kama mzungu mwenye lugha yake co nyie wazee wa bad accent. Eti unaongea kuhusu slang yn mkunya amfunze mtz slang
Watz hawajawaii jua kuinterprete graphs 2022[emoji2297]Endelea na historia ila kwa sasa Dar Port ipo huku imeiba mzigo wote wa Mombasa[emoji116][emoji116][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 2228923View attachment 2228924
Kuna mbwa wakiona maneno haya wanaumia, walikuwa na kamsemo kao huku wanabana pua "the cargo received by Mombasa port is bigger than cargo received by all ports in Tz combined" [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Hongera Tanzania kwa kuexport coal. Nyie muendelee kuinvest kwenye agriculture na mining.
Utoto.Dude, this is how i talk on a regular...some random chats View attachment 2229030View attachment 2229031View attachment 2229032
Kafie kibera mbwa wewe.Watz hawajawaii jua kuinterprete graphs 2022[emoji2297]
🤣 🤣 🤣Soja vipi. Unadhani mzigo unapimwa na departure and arrival kama abiria. Yani hata by 2025 bado hamuwezi karibia Mombasa port.Na kwa jinsi Dar port ilivyo efficient kwa ss usije kushangaa tukachukua mzigo wote wa cargo wa Mombasa [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Fact.Yah non current asset kama huitumii ku generate income inageuka liability, mfano gari yako private ni liability au nyumba yako unayoishi mwenyewe pia ni liability kwasababu unatumia pesa kuzihudumia na haziingizi pesa.
Umeuliza if I know slang..😅Utoto.
Bado uko past? Najua recent statistics zitawachoma mno ila mtazoea[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] [emoji1787] [emoji1787]Soja vipi. Unadhani mzigo unapimwa na departure and arrival kama abiria. Yani hata by 2025 bado hamuwezi karibia Mombasa port.
bongolala, chakula TUNANUNUA kutoka kwenu, we don't get it for free. Chakula tunanunua as far as Mexico and Brazil so nyefnyef zako peleka TandaleHatupendi shule je chakula tunachowaletea mnakula mnashiba mnapata kujaza choo ni matokeo ya uchawi na co shule?
Mnavyojaza hospitali zetu kutafuta tiba co shule ile?
Ajira tunazowapa mpk tunaongoza kuwapa remittance kwa hapa Africa co shule iliyotumika mpk tunawaajiri maelfu ya wakunya?
Sisi ndio the most inclusive economy country in Africa, co shule hapo imetumika?
Tunaongoza kuwa na miradi yenye thamani kubwa na yenye maana zaidi hapa EA co shule imetumika ku plan?
Tunajitosheleza kwa chakula co shule imetumika?
Tumeiba bomba la mafuta kutoka Kenya kulileta Tz co shule imetumika?
Tumeiba shehena ya mizigo kutoka Mombasa port kuja Dar port co shule imetumika?
Tumeua KQ co shule imetumika?[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Kweli hilo ni balaaaaGrace period ya miaka 27! [emoji23][emoji23][emoji23]
Hajui kusoma graph uyooo[emoji23][emoji23][emoji16][emoji1787][emoji1787]Cargo yote tumeiba, mmebaki na Mitumbwi ya passengers[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
By the look of things we ni cluelessPeleka mavi yako kibera, slang unaijua wewe? Wazee wa "konekshon", "edukashon" na slang wapi na wapi. Mtanzania ukimkuta anaongea kingereza basi ujue anaongea kama mzungu mwenye lugha yake co nyie wazee wa bad accent. Eti unaongea kuhusu slang yn mkunya amfunze mtz slang
Hakuna slang inayo violate grammar, peleka upumbavu kibera mbwa wewe, kwanza cjakuuliza wewe.
Primary school dropouts, basic statistics inawapiga chenga. Mtu anataka kupima mzigo na departure and arrival data. 🤣 🤣 🤣 Hii ni ujinga ya kuzaliwa walai.Watz hawajawaii jua kuinterprete graphs 2022[emoji2297]
Umeishiwa kaka 😂 😂"Nchi ambayo watu hawajaenda shule inifanye nipanick"[emoji116][emoji116][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 2228907
Watajuaje kuinterpret graphs wakati wengi wao hawajasoma?Primary school dropouts, basic statistics inawapiga chenga. Mtu anataka kupima mzigo na departure and arrival data. 🤣 🤣 🤣 Hii ni ujinga ya kuzaliwa walai.
Woiyeeee 17 million pekee. 🤣🤣🤣🤣Bado uko past? Najua recent statistics zitawachoma mno ila mtazoea[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Dar is a fishing villageWoiyeeee 17 million pekee. [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
By the way Tanzanians apa jf nkama hawajasoma. You can tell from their argumentsWatajuaje kuinterpret graphs wakati wengi wao hawajasoma?
Kweli hilo ni balaaaa