The best 007
JF-Expert Member
- Oct 6, 2019
- 42,616
- 98,849
Usiogope Dr. Hiyo ni kazi kama yako tu ya kutumbua mishipa, ok gud day [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Hehehe uza njugu pole pole ukingoja usiku ufike uanze Kazi yako pendwa[emoji23][emoji23][emoji23]
View attachment 2193993
View attachment 2193994
View attachment 2193995
Yes our only watchman 🤣🤣🤣, we can proceed with other things 🤣😂Basi bhn kwa hapa inatosha nisije kuonekana nakufuru, basi tuendelee na issue zingine Dr Teargas [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Tena siyo Kazi ya aviation? 🤣🤣😂🤣 Anyway good dayUsiogope Dr. Hiyo ni kazi kama yako tu ya kutumbua mishipa, ok gud day [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Ulijipiga risasi kwa mguu Man Useless, mko na vituko lakini, mshahara unapataga tarehe ngapi nikuje tule bata ama uko na loans kibao unakatwa?😂😂 😂 😂 😂 😂 😂Asanteni kwa kuniheshimu, cku njema, alafu ujue mm naona kawaida tu ila wakunya wameogopa ghafla [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Kuna mizigo ilipotea muhindi amesema atamkata mshahara Nusu kwahio subiri kidogo apate afueni. So unajua tena wahindi walivyo.Ulijipiga risasi kwa mguu Man Useless, mko na vituko lakini, mshahara unapataga tarehe ngapi nikuje tule bata ama uko na loans kibao unakatwa?😂😂 😂 😂 😂 😂 😂
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]I'm proud of myself and that's why I'm posting full pictures tofauti na wewe mwenye anapost tu top ya watchman na shingo alafu anadelete[emoji1787][emoji1787][emoji23]
View attachment 2193966
yaani jamaaa amekaa mshamba mshamba tuWallahi haka ni ka ngedere, oneni kalivyo kembamba alafu kichwa kdg na bado kanamsema mwenzie, haka ukikakuta shambani si utasema ngedere kavamia shamba langu [emoji116][emoji116][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 2193969
Kukosa nyama ni kitu mbaya sana, picha zako zote ni mifupa tu🤣🤣😂[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
nsona leo umenunua mtumba mpya wa tai baada ya kupewa makavu sana jana umeamua kuchange ,
ila kuongea na mshamba kama wewe,tunajishusha sana hiyo shirt uliiokota mtumbani ama unaendaje kazini huku shirt likiwa rafu limejikunja kunja halijapata pasi au unaishi kwenye kiza hakuna stima,
shindana nawakina Collomz huku kwenye maisha hatuwezani,View attachment 2194034View attachment 2194035View attachment 2194038
Sent from my SM-A025F using JamiiForums mobile app
anaonekana tuKakubwa hako usikaone kamenyorodoka hivyo ni maisha magumu tu hayo, kana over 30 now na bado kanasoma [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
shirt yenyewe aliyoivaa ina mikunjo mikunjo yaani haipita pasi,Huyu mwamba ni muimba kwaya ya wazee pale kayole,siku hiyo walikuwa wanaenda kushoot video. Hapo ndo kavunja kabati aisee[emoji23] Caption:Men in Black [emoji41]
huna hoja ,endelea kuvaa midosho,changamka kijana dunia ipo speedKukosa nyama ni kitu mbaya sana, picha zako zote ni mifupa tu[emoji1787][emoji1787][emoji23]
hospitali inakaa chafu namna hiyo? na rangi za ukuta namna hiyo? hilo jengo lenyewe si incurbator wa bacteria na virus?Kama korogocho panakaa hivo basi I'm sorry for you 😂😂😂. Again that's a private not residential building but an hospital.😂
Imetoshaa 🤣 🤣 🤣Lusematic it's either you don't get enough food or you are just suffering from a disease that you need to cure? It's called TOFI - (Thin Outside and Fat Inside)
Those are the reasons why umekonda sana😂🤣😂
- Your gut is inflamed and you can't absorb enough nutrients
- You also have poor metabolic activity and fat livers.
View attachment 2194077
This is actually great...very great.. Tz should adopt thisWe are making great stridesView attachment 2193739
[emoji867][emoji867]
Kwanini wakenya mnakataa kujisafisha na maji mkienda chooni ,wakenya wengi wananuka mafiii hata ukioanda matatu utasikia harufu ya mafi inavundaNimekuambia siezijipiga picha Kwa choo kama wewe.[emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji23] Kwanza nilikuambia ununue rubbers zingine sijui kama ulinununua, dreads zako pia zilikuwa chafu. Ushaiziosha kweli tangu hiyo siku?[emoji1787][emoji1787][emoji23][emoji1787]