Wewe ni hawker hiyo nilijua kitambo sana🤣😂Heheheheeee mm nipo kazini, hapa nilipo baadaye kdg naenda job so kama unataka kuona kazi yangu niambie baadaye nikuoneshe [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Mnaringia pesa kiasi sanaFanya kama hivi [emoji116][emoji116][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 2192637
Heheheheeee, mm niko hapa baadaye kdg nitakuonesha mazingira yangu ya kazi [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Wewe ni hawker hiyo nilijua kitambo sana[emoji1787][emoji23]
Umeenda kuuza njugu airport?😂😂🤣Heheheheeee, mm niko hapa baadaye kdg nitakuonesha mazingira yangu ya kazi [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 2193066
Hii picha wewe umeitoa wapi? Kwa maana yeye mwenyewe hakuipost?Dr. Teargas mzee wa buti la jeje, umri kama huu bado huwezi kununua kiatu cha hata elfu 30, nimekuonea huruma sn aisee [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 2192946View attachment 2192947View attachment 2192948
Nafurahi kuona umeanza kuniogopa, wewe tulia ss nikuoneshe kuwa mm co size yako, mwenzio hapa nilipo tayari nna future wewe umri ulionao bado upo chuo [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Umeenda kuuza njugu airport?[emoji23][emoji23][emoji1787]
Sieziogopa muuza njugu😂🤣Nafurahi kuona umeanza kuniogopa, wewe tulia ss nikuoneshe kuwa mm co size yako, mwenzio hapa nilipo tayari nna future wewe umri ulionao bado upo chuo [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Unatia huruma aisee [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Sieziogopa muuza njugu[emoji23][emoji1787]
Sisi tunajua kujiajiri, that's why we become bosses,Student huyo huoni hata alivyo fukara? Asubiri miaka 30 ijayo ndiyo apate internship zen baada ya miaka 5 ya internship huenda akapata ajira, na vile ajira hamna huko Kunyaland mbona kazi anayo. Miaka 35 bado anasoma [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
chalii level zako ni localMshamba ni mwenye anajipiga picha Kwa choo, unakumbuka hile picha yako ulipost huku?[emoji1787][emoji1787][emoji23]
Bado huwa unapiga picha Kwa choo?🤣😂😂🤣chalii level zako ni local
hatuwwzi kukaa meza moja
Sent from my SM-A025F using JamiiForums mobile app
angalau ungepata tu kuandika jina lako 'NDINDA'.! tungepata kukuamini mzee, ila kwa saahizi hapana... hizi pesa lazima ni za wenyewe mkuu.. [emoji38]
View attachment 2193050
Post yako ya kaziniSiajabu lab ya chuo, hilo counter book la nini jamani. Kama ni kazini basi ni very low paid. Who uses counter book at work?
anakuambia yeye si wa 31 & above ikimaanisha ni under 25 ila kazeeeka mapema au hujamueelewa?Africa tulichelewa sana, yani mtu mzima bado anasoma na co anasoma kama in-service no ndiyo anaanza kusoma zen arudi mtaani kutafuta ajira [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Andika tarehe ya Leo Na Jina jam forum tuamini picha hata sisi tunaeza tuma nyinyi sana[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] ndio mkuu hizi za wenyewe , Nimedownload Facebook[emoji1787] napenda Kudownload pesa online. [emoji41]
View attachment 2193082
MView attachment 2193083
View attachment 2193085
View attachment 2193086
[emoji1787][emoji1787][emoji1787] mkurugenzi huyo bwana mapesa katokelezea na tai kaliHii picha wewe umeitoa wapi? Kwa maana yeye mwenyewe hakuipost?
View attachment 2193076
hadi kwa baf mzee,Bado huwa unapiga picha Kwa choo?[emoji1787][emoji23][emoji23][emoji1787]