Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

hakuna siku kenya na tanganyika watawahi kuwa marafiki.... hio ilianza kitambo enza za nyerere na j.kenyatta!.
mi ntaomba rais wenye atafunga border ya kenya/tanzania. infact at sometime tz wanted to withdraw from EAC... i just wish ingefanyika ivo
Wakati Mwl akikomboa Mataifa mengine, Kenyatta snr alikuwa akila mtura na kulamba tanyee za wa Magharibi! Ona rewards za good deeds sasa na msipate wivu..!
 
Wakati Mwl akikomboa Mataifa mengine, Kenyatta snr alikuwa akila mtura na kulamba tanyee za wa Magharibi! Ona rewards sasa na msipate wivu..!
Goli lingine hili [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Ww ndio unaonyesha jinsi gani nyie niwajinga, tunawalisha fukara nyie , hakuna utali wamana mtafanya bila Tz, ndio mana mlitaka kutumia pazia la EAC kuingiz watali Tz(mlima kilimaajaro na serenget) tukawapiga chini, mnakusanyan kuja kutafuta kazi tz,leo unaongea km umetoka choo cha kibera eti huoni impact yetu kwenu[emoji23][emoji23][emoji23]
Kamulize uhunye kitu gani kilimfanya aombe msamah mara mbil kwa JPM? Kama mnajiweza...
Kwanin kila kitu mnangaliaa Tz inafanyaje km kweli mko mbele?
Kipiidi cha ule mgomo wenu baridi , sikuona serious impact kwetu,ila nyie flyt za kuja kwetu huwa ziliwapatia pesa nyingi ndio mana mlikuja kwa magoti sasa tunagawana share mbuzi nyie
Tulikuwa na rais aliye lala ndio mana kunyata alitaka kuimilik EA yote thanks kwa kutokea JPM aka change table akanzia na kuwapoka bomba la mafuta, mlikuw mnafany Tz shamba lenu la kuchungia ikabid aonyesh msisitizo kamata ng'ombe piga mnada ..
Swali ni jee mlikuw na jeuri hata ya kurudishia ? Nyie ni wapiga kelele tu ila kwenye action chenga kabisa
Apo mlipo megombana na majirani wote watu gani nyie sio somalia, Uganda, Tz
 
dredging si solution, kunaweza kutokea reverse flow na salt water kuja Jangwani!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…