joto la jiwe
JF-Expert Member
- Sep 4, 2017
- 26,111
- 46,621
Wale ambao Jaguar alilalamika kwamba Kuna watanzania wamejaa Kenya wanachukua biashara za wakenya kwahiyo wafukuzwe, Tanzania tulipokuja juu mkamfunga kwa wiki Moja[emoji23][emoji23], mnatuogopa Sana hamuwezi gusa watanzania huko Kenya[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hawana Biashara Kenya, Sasa watafungiwa Nini.[emoji1787][emoji1787]
Nguzo za zege Tanzania zimeanza 2014 video niliweka waziri akisema.Hivi mkifanya kitu tulifanya 7 years ago aibu ni kwetu ama kwenu?🤣🤣
Every tender floated for power poles has a ration of 70% concrete and 30% wooden
Largest wooden poles industry in Africa is in TanzaniaHivi mkifanya kitu tulifanya 7 years ago aibu ni kwetu ama kwenu?🤣🤣
Oya tunayo Cathlab tume launch june 2021Wazee wa bone marrow transplant na cochlear wako wapi?
Lengo lako unataka tuwe na space program ili tutatue tatizo gani ambalo ni kipaumbele kwasasa hapa Tanzania?, Mkuu kupanga ni kuchagua, hizi nchi zetu ni masikini Sana na uwezo wetu ni mdogo Sana wa kufanya Mambo mengi kwa pamoja, "space program" kwa nchi ambazo hata maji ya kunywa hayajawafikia wananchi wote, bado hakuna madawa ya kutosha, wananchi hawana chakula, bado barabara nyingi ni vumbi hazipitiki kipindi cha mvua, ni serikali isiyojitambua ndio itakimbilia kuwekeza katika space programs.Hivi Tanzania ina space program? Maana Kenya inayo. Pia wakenya wamesha-launch a nano satellite into space. It’s orbiting Earth as we speak, and the whole project cost less than $2 million. Tanzania inashindwa wapi? Mbona hii nchi imelala kiasi hiki? What went wrong??
Niliongea juzi tu hapa kuhusu uhitaji wa wataalamu wengi zaidi nchini. Na nikatoa suggestion ya exchange programs za vyuo vyetu na vya nje ya nchi, au at least joint educational programs. Haya, wenzetu wanashirikiana na foreign universities ku-launch satellites huku sisi tupo usingizini. Why? Ndio Maana hata kwenye innovation index bado wanatupita.
Hahahaha, Jaguar alilalamika kwamba watanzania wamejaa Kenya wanachukua kazi za wakenya akataka wafukuzwe, Tanzania tukatishia kuivamia Kenya mkaogopaI have traveled far and wide, both in Kenya and outside.
Sijawahi pata Mtanzania anaye fanya biashara Kenya ama nchi ingine ya nje.
I've met Ugandans, Congolese, even Rwandese and of course Somali and Nigerians.
Wabongo bure.
Zero entrepreneurial spirit.
So, hakuna wakulalamika amefungiwa biashara Kenya. Labda omba omba.
This low 😄😄😄ati sasa topic ni electric poles....hehe. How low can this get
Baba levo ashasema mwenyeweee miaka ni ishiri na mitano ndio mtufikie, huyu bwana keshakuja kenya ...akajionea....akakubali...sasa hao bichi vidimbwi wengine waje wajioneee waache ubishiWakunya tuliwaeleza JF Dar ipo represented kwa chini ya 35% Yaani bado kuna maeneo mengi sana ya Dar hayajawekwa humu
Pia kuna mmoja wetu akasema Nairobi inaipita Dar kwa photography tu, Dar bado haijawa well photographed mathalan Wakunya wengi wanashangaa kuona kumbe Kigamboni ni one largest district tofauti na walivyodhani.
Watanzania wanauza nguo na viatu kuukuuHahahaha, Jaguar alilalamika kwamba watanzania wamejaa Kenya wanachukua kazi za wakenya akataka wafukuzwe, Tanzania tukatishia kuivamia Kenya mkaogopa
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Jaguar alilalamika mnajaza gikombaa market, unajua gikomba? Wachaga wamejaa hukoHahahaha, Jaguar alilalamika kwamba watanzania wamejaa Kenya wanachukua kazi za wakenya akataka wafukuzwe, Tanzania tukatishia kuivamia Kenya mkaogopa
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Jaribuni kuwagusa Kama alivyotaka kufanya Jaguar muone moto utakavyowawakia, sisi wakenya tunawafukuza wakati wowote tukipenda na hakuna kitu mnaweza kufanya.wachaga wamejaa gikomb
Watanzania wanauza nguo na viatu kuukuu
Kama ambavyo hao raia wa Kenya hapo Namanga tuliwafukuza wakalalamika, mkijaribu kuwagusa hao watanzania hapo Gikomba, lazima tuwapige, ninyi mnatuogopa Sana[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Jaguar alilalamika mnajaza gikombaa market, unajua gikomba? Wachaga wamejaa huko
Moshi na Arusha kuna wanachinga wa Kenya na pia bar maids wa kenya wapo hadi Darwachaga wamejaa gikomb
Watanzania wanauza nguo na viatu kuukuu
Tanzania ndo wajinga Sisi tunahifadhi Miti but we exploit Tanzania forest inaitwa akili. People don't stop using tree poles sababu Ni mbaya they stopped because they destroy the environment but if we can source from Tanzania watumie tu za Miti coz no biodegradable I love that guy who said we source from Tanzania he is a very wise guyKwani local supplier wana deliver concrete instead of wooden? Pamoja ni local suppliers but sourced from Tanzania
Yes zikitoka Tanzania we connect Na wooden but if it's from Kenya we use concrete ndo tusiharibu mazingira yetu. We Tring to balance Na tulinde mazingiraTumeshakubaliana kwamba bado mnaconnect umeme kwa wooden poles au bado hatujaelewana?
Watu wanakufa njaa pia na huduma za afya mbovuLengo lako unataka tuwe na space program ili tutatue tatizo gani ambalo ni kipaumbele kwasasa hapa Tanzania?, Mkuu kupanga ni kuchagua, hizi nchi zetu ni masikini Sana na uwezo wetu ni mdogo Sana wa kufanya Mambo mengi kwa pamoja, "space program" kwa nchi ambazo hata maji ya kunywa hayajawafikia wananchi wote, bado hakuna madawa ya kutosha, wananchi hawana chakula, bado barabara nyingi ni vumbi hazipitiki kipindi cha mvua, ni serikali isiyojitambua ndio itakimbilia kuwekeza katika space programs.
Lugha yenu [emoji1787][emoji1787][emoji1787] lugha yenu ipi? Don't make me laughWananikera sn na uchafuzi wao wa lugha yetu adhimu.
Is that a virtual weighbridge? Ama neno virtual ndio huelewi maana yake?