Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Sasa kama magufuli alikufia Nairobi Hospital unataka nifanye nini?
 
Kadanganye mtu hajui tanzania, mimi nimezunguka tz na kusema kweli rural areas mnakazi sana aisee,
 
Kwamba hospitali haina uwezo wa kufanya bone marrow transplant ndo imuhudumie jemedari? Unaota wewe [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
yani website ya kenya iandike propaganda alaf museme wasafi kwan wao hawana website au??😂😂😂😂

siku ukipata official source from tanzania news nitag nifunge acc 😂😂
 
This are a drop in the ocean boss, hizi hata hazikaribii athi river only
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…