Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Gezaulole na makahaba wenzio mna ujumbe wenu huku murua kabisa kwa shoga enu ambae anakoelekea atakua admitted Mirembe soon 😁😁😁

Yule aliyekoti kuwa yeye ni kichaa na Jiwe mbona hamkuwahisha milembe?

Kwa hiyo unataka kupinga kwamba habebi mimba ila wewe ndio huwa unabeba au? 😅😅
 
Wajane aliowaacha bila shaka lazima mtamkumbuka, unadhani mimi naweza kumkumbuka kwa jema gani hasa?
 
Wale flowers wa mama wakiongozwa na Geza mripoti kwenye hii tweet mkamuokoe shoga enu wajuba wanamsulubu [emoji16][emoji16][emoji16]
anaacha hoja za msingi,anapambania mambo ambayo kiuhalisia hayawezi kufanana,
hii kitu ya gender tuliumbwa nayo kuanzia binadamu,ndege mpaka wanyama ,aache kupoteza mda for nothing,,

#KAZI IENDELEE[emoji16][emoji16]
 
anaacha hoja za msingi,anapambania mambo ambayo kiuhalisia hayawezi kufanana,
hii kitu ya gender tuliumbwa nayo kuanzia binadamu,ndege mpaka wanyama ,aache kupoteza mda for nothing,,

#KAZI IENDELEE[emoji16][emoji16]
Anawaweka sawa mnaoamini kwenye mfumo dume kwamba wanawake hawawezi usijitoe ufahanu
 
Naona kuna umuhimu wa hii thread kufungwa maana wengine tuki-post tunatukanwa! Hamna uhuru wa mawazo kama JF rules zinavyotaka! Wananzilankende hawana staha na wasio wananzilankende!


Ushauri

CC: Mod
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…