budaa kaa mbali na mimi usijeniambukiza ujingaWee kingwendu, hujui humour??? Aisee shule muhimu kwenda nyie mabruda!!! Yaani unajiabisha mbele yangu wewe! [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787]
Utanunuaje bidhaa zenye hazina quality poa ndio umfurahishe mtu, no way! 🤣 🤣 🤣 Hao investors na wanasiasa wametoka Bongo?? unapewa chai nawe unainywa, kweli story za vijiweni ka ni hivi basi zinawazuzua?! 🤣 🤣 🤣kuna baadhi ya mafundi furnitures watoto wa keko kibao nawajua wapo nairobi na mombasa wamefungua ofisi za itengenezaji sofa huko aisee wanasema wanapiga pesa kinoma,japo wakenya wengi choka huwa wanashindwa kununua ila wateja wao wakuu ni matajiri yaani wanasiasa na investors
kuanguka kizembe ni kosa la kijeshi ,,,,ningekuwa mkuu wa jeshi la kenya ninge washoot hao wote waliojuu kwenye hizo shereheUmeshawahi ona akari wa JWTZ
wakianguka kama magunia mwenye demonstration kiwanjani? Tena mbele ya raisi?
Umeona kumbe huelewi watu wanazungumzia nini? 😂 😂 😂 Kaa kando kabisa!budaa kaa mbali na mimi usijeniambukiza ujinga
takataka wewe...
😂😂😂😂😂 huyu ameshindwa kuzuia uchungubudaa kaa mbali na mimi usijeniambukiza ujinga
takataka wewe...
Watanzania kwenye creativity nawakubalikuna baadhi ya mafundi furnitures watoto wa keko kibao nawajua wapo nairobi na mombasa wamefungua ofisi za itengenezaji sofa huko aisee wanasema wanapiga pesa kinoma,japo wakenya wengi choka huwa wanashindwa kununua ila wateja wao wakuu ni matajiri yaani wanasiasa na investors
Typical NYS kenya[emoji1787][emoji1787]unazungumzia hii [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]View attachment 1805661
Uzuri KE sio North Korea ndogo(Tz)kuanguka kizembe ni kosa la kijeshi ,,,,ningekuwa mkuu wa jeshi la kenya ninge washoot hao wote waliojuu kwenye hizo sherehe
Hiyo ni moja ya mbinu ambayo huwa wanaitumia kupunguza maumivu yao.Asante kwa picha za google hongera sana [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] jitahidi utafanikiwa
ndo maana mnaolewa na alshabab alowaambia jeshi ni games ni nani?Bongolala kwenye ubora wake,hivi hamjui huwaga kuna Military Games, na huwa tunawakilisha East Africa kinoma noma aisee, ukiskia KE tu basi East Africa nayo shangwe na nderemo! [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787]
Hakuna kitu utaketa zaidi ya hchi hakuna na owners wake pia wanajulikana 🤣🤣🤣Mnapata na bonus ya pool... Tena hapo mbali sana na Nairobi! Mtp hoyee!
View attachment 1805701
View attachment 1805702
View attachment 1805703
Bwahaha!!si unatia huruma[emoji1787][emoji1787]hio style yenu noma yani mtu anatua na mgongo mwangine anatua na sura/uso [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji90][emoji1139][emoji90][emoji90]
au mlijaribu kuigilizia hii [emoji116]View attachment 1805663
Bwahaha!!si unatia huruma[emoji1787][emoji1787]hio style yenu noma yani mtu anatua na mgongo mwangine anatua na sura/uso [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji90][emoji1139][emoji90][emoji90]
au mlijaribu kuigilizia hii [emoji116]View attachment 1805663
Kwani zile picha za kibera zilioandikwa dar kwenye blog zilitokea wapi??🤣🤣🤣 umesahauKwani za google zilikukosea wapi😂😂😂
sura mbaya ka haya mabanda apa [emoji116]Umeona kumbe huelewi watu wanazungumzia nini? [emoji23] [emoji23] [emoji23] Kaa kando kabisa!
Kwao ungeskua mashamba yanamilikiwa na watu 10 tu 🤣🤣🤣🤣Serikali na yenyewe ina mashamba yake zaidi ya mashamba makubwa 80 ya commercial nchi nzima
Some of them
View attachment 1805722View attachment 1805724View attachment 1805725
And of course it give out free timber seedlings to the locals 😅😅😅
Moderator fungua uzi wa watoto wa nursery, mmoja huyu😂😂👆👆sura mbaya ka haya mabanda apa [emoji116]View attachment 1805740
Utashindana na mzungu alietengeneza mpaka chupi yako😂😂Kwani zile picha za kibera zilioandikwa dar kwenye blog zilitokea wapi??🤣🤣🤣 umesahau
Kimeumana, dawa naona inafanya kazi hadi "Judas" amewaingia akilini. Ni kwenyu, that's a fact, alafu acheni kuwafukuza kwenye slums wale watu, eti ndio mnyakue ardhi yao, duh! 🤣 🤣 🤣 🤣Hiyo ni moja ya mbinu ambayo huwa wanaitumia kupunguza maumivu yao.
Ukiona wanapost maelezo mengi na kuandika taarabu ujue ni mbinu ya kupunguza maumivu.
Ukiona wanapost picha za kuokota mitandaoni ujue ni maumivu wanapunguza.
Wabongo punguzeni sindano [emoji23][emoji23][emoji23]
Wanatengeza blog wanaweza picha ovyo alaf wanakwambia dar ili nawenyewe wapate kupunguza maumivu yao 🤣🤣🤣🤣Hiyo ni moja ya mbinu ambayo huwa wanaitumia kupunguza maumivu yao.
Ukiona wanapost maelezo mengi na kuandika taarabu ujue ni mbinu ya kupunguza maumivu.
Ukiona wanapost picha za kuokota mitandaoni ujue ni maumivu wanapunguza.
Wabongo punguzeni sindano [emoji23][emoji23][emoji23]