Unafanya kazi ADB ndio ukajue hili? 😂 😂Sishangai maana ukiweza kurent bedisita kenya automatically unakuwa categorized kama mido inkamu.
Wasema pole pole bro, kule kuwanga ni kama kawaida tu, yaani ata afadhali hao wa Nigeria waeza ishi, kule kuna mitaa unaambiwa hauishi, sio kwa vituko tu! 🤣bado nina imani kua maombi ya Pope Francis kuiombea kenya, itatuzuia dhidi ya mapepo na mazingaumbwe tunayo rushiwa na hawa wanifik wa tz (tz sawa tu na nigeria, uchawi upo mazee..)View attachment 1800794View attachment 1800797
sawa.. mi mshamba kweli, lakini masomo ya shahada UoN,.. kazi KenHa!,.. makazi, Langata.. mimi muhuguzi.. na mshahara ya kikenya, sijui ningekua Tz ningelipwa ngapi!??🤔🤔 ($1=Tsh2,399😝😝). kenya sihami!Said Bwana Shamba from Kericho [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Usimwambie kila kitu, asizimie! 🤣 🤣 🤣sawa.. mi mshamba kweli, lakini masomo ya shahada UoN,.. kazi KenHa!, makazi, Langata.. mimi muhuguzi mwazo mazee.. na mshahara ya kikenya, sio ya kiTz ($1=Tsh2,399😝😝)
Jamaa wa mzungu huyo[emoji1787][emoji1787]Kwa hio mzungu mjinga kueka lockdowns sio[emoji23][emoji23][emoji23] ona sasa nani amekufa buahahahaha[emoji23][emoji23][emoji23]
Mbona basi katika ripoti yake kasema watoto wamemufa duniani wala hakusema nchi maskini[emoji1787][emoji1787]Mzungu ana budget ya kulisha wananchi wake na kuwapa mshahara kwa miaka mitano mfululizo unajifananisha na nchi wako mbele miaka 300, hii ndio shida ilioko kichwani mwenu hamuna uwezo wakuwalisha wananchi wenu even 1hr unataka kujifananisha na 1st world countries [emoji1787][emoji1787]
Ukweli mchungu aisee[emoji1787][emoji1787]Sishangai maana ukiweza kurent bedisita kenya automatically unakuwa categorized kama mido inkamu.
Hehehehee Bwana Shamba co mshamba mana ake ni master of field [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]sawa.. mi mshamba kweli, lakini masomo ya shahada UoN,.. kazi KenHa!,.. makazi, Langata.. mimi muhuguzi.. na mshahara ya kikenya, sijui ningekua Tz ningelipwa ngapi!??[emoji848][emoji848] ($1=Tsh2,399[emoji13][emoji13]). kenya sihami!
Kumbe majamaa hata maana ya servant quaters hawajui, Mungu wangu[emoji1787][emoji1787]Watu wa kupenda nanihino sio? Nyie hatari wallahi! [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787]
Bado mnaendelea kujifariji[emoji1787][emoji1787]Na unaweza kuta ni govindaa! [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Yaani akioga lazima aoshe pale aondoe ule uchafu mweupe.
Si unaelewa watu wa kanda zile huwa wanakimbia ile kitu.
We naskia kwenu ni mtoto wa kumi yani kitinda mimba..[emoji1787]Kwenye banda moja la mabati unakuta wanaishi mtu saba.
Bwahaha!!in 60years tz imefikisha watu milioni 60 kutoka malaki[emoji1787][emoji1787]Mtu saba ndogo sana banda moja unakuta ina watu 15 wanazaana kama kondoo
Msijali omba omba wenu tutawaachilia wazurure km kawaNdio maana nairobi ina machokoraa wengi na watoto wengi wa mitaani.
sawa.. mi mshamba kweli, lakini masomo ya shahada UoN,.. kazi KenHa!, makazi, Langata.. mimi muhuguzi.. na mshahara ya kikenya, sio ya kiTz ($1=Tsh2,399😝😝) umeridhika?Said Bwana Shamba from Kericho [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Hahaha!!mishahara ya kibongo bongo ni ya kipumbavu sana walai[emoji1787][emoji1787]sawa.. mi mshamba kweli, lakini masomo ya ya shahada UoN,.. kazi KenHa!, makazi, Langata.. mimi muhuguzi.. na mshahara ya kikenya, sio ya kiTz ($1=Tsh2,399[emoji13][emoji13]) umeridhika?
Unalipwa shingapi mzee kihko kwenu[emoji1787][emoji1787]Hehehehee Bwana Shamba co mshamba mana ake ni master of field [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
since nyie waTz nimegundua tu kua kumbe mnatuchunguza saaana sisi wa kenyarée ata hadi bedroom.. hebu google basi, parastatal salary structure in kenyaUnalipwa shingapi mzee kihko kwenu[emoji1787][emoji1787]
Mwalimu anakula tsh300,000 aibu sana
Buda si uko zakwa[emoji848]since nyie waTz nimegundua tu kua kumbe mnatuchunguza tu saaana sisi wa kenyarée hadi bedroom.. hebu google baći, parastatal salary structure
ba mdogo,.. tu naomba msamaha kwa leo. ila ime kua ni friday yani members day, kwangu ikakua ni siku ya full kujirusha.. 👢👣.. 💃⚘🍺🍾🍗🍖🍟.. 👫💏...; hebu yatafakari hayo..; enway pombe sio maziwa wala sio maji..Usimwambie kila kitu, asizimie! 🤣 🤣 🤣