Mwanasiasa kawashika akili wakat watu wanakufa na ndio maana misaada ya chakula inakuja 👇👇👇👇👇 na aljazeera pia waongoHehehe!!utabaki na kawadanganya, km vidume wasizike au wakizika basi waonyeshe makaburi..
Ruto for president, hakuna kuchekeana
🤣🤣🤣🤣🤣👇👇👇👇👇Mzungu kasema marehemu kafa kw corona[emoji23][emoji23]
Mbona unamuumita beberu
Kwakua alikua europe akitibiwa ?? Ama ??Mzungu kasema marehemu kafa kw corona[emoji23][emoji23]
Mbona unamuumita beberu
Uhehehhehe kashikwa na hasira 🤣🤣🤣Tunanua Mazao yenu kwa Bei nzuri,Ndio mpate pesa ya kununua Chupi
watafaidika kabisa,Kenya is a Pure Customer,thank Suluhu we will continue being That wayMm nimefurah kuona mchele sasa tunawatandika kwa 2500 per kg yani wakulima watafaidika sana 😀😀😀😀
Njaa Ni wao wenyewe kujitakia ata ukimpa Lorry Chakula Nzima,Atauza na anunue masilaha,we Cheza na Hao watu🔥🔥Unawazungumzia wa turkana na wapokot ngoja uone 🤣🤣👇👇👇👇
njaa haina baunsa 😀😀😀 hata uwe na kifua kama tembo njaa inakuondoa tu
Pesa za Nani zinawaweka Uhai,Kenya is your Greatest Income. Tunauza nguo mpaka Alabama Us .. kwahyo usijidanganye eti mnatuvalisha nguo
Kwani we mjomba unaongea kuhusu nini.? 😂😂😂Pesa za Nani zinawaweka Uhai,Kenya is your Greatest Income
NdioUnajua hata unachokiongea .? 😂😂.
Ata sijui Mimi😜🖕🤏👎Kwani we mjomba unaongea kuhusu nini.? 😂😂😂
Leo tumechapa mtu 4[emoji3526][emoji1787]Basi wanalotumia wachezaji wa liverpool na tanzania lipo linabeba abiria [emoji1787][emoji1787][emoji116][emoji116] vipi kwa majirani [emoji2][emoji2][emoji2]
View attachment 1783763View attachment 1783764
Basi wanalotumia wachezaji wa liverpool na tanzania lipo linabeba abiria 🤣🤣👇👇 vipi kwa majirani 😃😃😃
View attachment 1783763View attachment 1783764
Kuna atakuja hapa atakuambia huyo si Mtanzania sababu ya rangi yake!mikunya mibaguzi sana aisee
Umeona enhee?Kuna atakuja hapa atakuambia huyo si Mtanzania sababu ya rangi yake!mikunya mibaguzi sana aisee
View attachment 1783845
Wanaumiaa[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Basi wanalotumia wachezaji wa liverpool na tanzania lipo linabeba abiria [emoji1787][emoji1787][emoji116][emoji116] vipi kwa majirani [emoji2][emoji2][emoji2]
View attachment 1783763View attachment 1783764
Inshallah.Yanga soon tutakua na kitu kama iko bro,gharib kapania safari hii si mchezo
Kwnn unakuwa na matusi kila post wewe? Au ni depression uliyonayo unaileta humu?Ata sijui Mimi[emoji12][emoji867]🤏[emoji107]
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Hiii ni google earth sio mm [emoji1787][emoji1787][emoji116][emoji116]
View attachment 1783819View attachment 1783820
Habari bibiye??Kwnn unakuwa na matusi kila post wewe? Au ni depression uliyonayo unaileta humu?