Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Kwani hii inajengwa vipi? Ilianza Dar Moro then ikafika Makutopora. Sasa hivi wako kwenye awamu ya 4 na 5. Dar Dom makes sense. Sasa ulitaka wakitoka Dom wajenge mpaka Makutopora then waanze hapo kuelekea Tabora?

Sasa juzi tu hapo serikali imezindua inland discharge ya mizigo pale Bahi Dodoma na Isaka Shinyanga... Hapo unaona vile tumepiga hatua kama nchi kwenye multimodal logistics.

Jana kunyaland wakaleta behewa za mchongo za CMA CGM kufanya inland transport kwenda Naivasha.

Hapo nani ana play catch up? Wao wana plan... Wakati TRC na TPA ndio wamezindua huduma.
 
tanzagiza bhana maneno meeengi lkn hakuna hata mradi 1 ambao umekamilika kwa 100% vs kenya angalau walishakamilisha sgr yao ya mombasa-narobi siku nyiiiingi na wako kimya, tanzagiza hiyo central line bado mbaali hata 50% ya mradi haijakamilika sasa hivi tayari wameshadakia sijui lobito na tazara wtf? wakati klm kuna reli inayounganisha na bandari ya tanga-klm/arusha ilipaswa ifike mpaka kanda ya ziwa pia lkn tayari wanakimbilia sijui angola.

ogopa sana sana mtu ambaye anoongea ongea sana mara nyingi huwa hamna kitu ni hewa tu, malizeni kwanza kitu 1, treni itembee dar-kgm/mwanza kama ilivyokuwa zamani ndiyo muanze na miradi mingine ...

View: https://www.instagram.com/reel/DfHQcWeuvzB/?obrf=cDBsbDQ2dWIzcnVj
 
haijalishi ni urefu gani na nimelijumuisha hilo kwenye reasoning yangu, haiwezekani kufanya miradi mingi mikubwa kwa wakati 1, kwa nini tusiwekeze rasili mali zote kwenye mradi mmoja mpaka mwisho i.e uishe kwa 100% halafu ndiyo tuanze na mwingine mkubwa tena? ndivyo hata wakoloni walivyojenga reli hawakujenga zote kwa mara moja walianza na ya tanga-moshi/arusha baada ya kukamilika wakahamia reli ya kati i.e kuunganisha dar na interior na ndiyo maana iliitwa central line dar-kgm/mwanza, baadaye ikaja reli iliyounganisha nachingwea na bandari ya mtwara na kulikuwa na mpango wa kuunganisha mbaba bay na bandari ya mtwara (mtwara corridor) lkn hii yote ni mipango ambayo inakwenda kwa awamu, kwamba unafanya mradi 1 unaukamilisha unavuta pumzi unafanya tathmini and then unaanza mwingine, sasa tanzagiza miradi mikubwa kila mahali kila siku unatangazwa mradi mpya na hakuna hata 1 unaokamilika, wanapata wapi muda wa kufanya tathmini ya mradi kama hata was worth it? kwa sababu siyo kila mradi una tija na ndiyo maana kuna msemo white elephant project.

ukiangalia kenya wanafanya tofauti kwa maoni yangu, miradi yao inakaamilika ukiangalia highway systems ni kama zimekamilika and then ndiyo wanaanzisha mradi mwingine mkubwa i might wrong kwa maana naangalia kwa jicho la nje labda wakenya wao wenyewe wanaweza kuona tofuaiti lkn nafikiri angalau wana mpangilio kidogo ...
Umeandika uchafu tu,hivi unajua hiyo sgr unayoisifia karibia miaka 10 sasa wanastruggle waifikishe mpakani na uganda,kwa akili zako za memkwa unadhani kenya pale ndio wamemaliza mradi wa sgr while hawana pesa ya kuiendeleza imeishia maporini huko naivasha,hivi unajua kenya ilijaribu mradi wa BRT wameshindwa hadi wakachora mistari?memkwa ebu tutokee hapa hauna unachojua,siasa za kidwanzi zimekukaa kichwani 🖕🖕
 
kila daktari ukimuuliza kuhusu dawa nzuri ya homa kwa watoto wanakutajia calpol leo nikataka kujua inatoka nchi gani mbona inasifika nikakuta ni kenya 😆😆🙌🏻🙌🏻🙌🏻




IMG_3476.jpeg
IMG_3475.jpeg
 
Umeandika uchafu tu,hivi unajua hiyo sgr unayoisifia karibia miaka 10 sasa wanastruggle waifikishe mpakani na uganda,kwa akili zako za memkwa unadhani kenya pale ndio wamemaliza mradi wa sgr while hawana pesa ya kuiendeleza imeishia maporini huko naivasha,hivi unajua kenya ilijaribu mradi wa BRT wameshindwa hadi wakachora mistari?memkwa ebu tutokee hapa hauna unachojua,siasa za kidwanzi zimekukaa kichwani 🖕🖕

sijui khs hilo la uganda, lkn nielewavyo origin plan ilikuwa ni kujenga sgr mombasa-nairobi na hiyo project ilisha na kukamilika na sasa inatumika, sasa kama kuna mipango ya kujenga nyingine mpaka ug hilo ni swala lingine lkn angalau walimaliza walichoanzisha kwanza kwa 100% kandarasi alishakabodhi kazi na its up and running, ndicho nilichomaanisha na siyo kuanzisha mirabi mikubwa 10 kila siku wakati hakuna hata mmoja uliokamilika ...
 
haijalishi ni urefu gani na nimelijumuisha hilo kwenye reasoning yangu, haiwezekani kufanya miradi mingi mikubwa kwa wakati 1, kwa nini tusiwekeze rasili mali zote kwenye mradi mmoja mpaka mwisho i.e uishe kwa 100% halafu ndiyo tuanze na mwingine mkubwa tena? ndivyo hata wakoloni walivyojenga reli hawakujenga zote kwa mara moja walianza na ya tanga-moshi/arusha baada ya kukamilika wakahamia reli ya kati i.e kuunganisha dar na interior na ndiyo maana iliitwa central line dar-kgm/mwanza, baadaye ikaja reli iliyounganisha nachingwea na bandari ya mtwara na kulikuwa na mpango wa kuunganisha mbaba bay na bandari ya mtwara (mtwara corridor) lkn hii yote ni mipango ambayo inakwenda kwa awamu, kwamba unafanya mradi 1 unaukamilisha unavuta pumzi unafanya tathmini and then unaanza mwingine, sasa tanzagiza miradi mikubwa kila mahali kila siku unatangazwa mradi mpya na hakuna hata 1 unaokamilika, wanapata wapi muda wa kufanya tathmini ya mradi kama hata was worth it? kwa sababu siyo kila mradi una tija na ndiyo maana kuna msemo white elephant project.

ukiangalia kenya wanafanya tofauti kwa maoni yangu, miradi yao inakaamilika ukiangalia highway systems ni kama zimekamilika and then ndiyo wanaanzisha mradi mwingine mkubwa i might wrong kwa maana naangalia kwa jicho la nje labda wakenya wao wenyewe wanaweza kuona tofuaiti lkn nafikiri angalau wana mpangilio kidogo ...
kwetu sisi ni uchawa na kusifia basi ndio kitu tunaweza kufanya tukakamilisha
 
kila daktari ukimuuliza kuhusu dawa nzuri ya homa kwa watoto wanakutajia calpol leo nikataka kujua inatoka nchi gani mbona inasifika nikakuta ni kenya 😆😆🙌🏻🙌🏻🙌🏻




View attachment 3701717View attachment 3701718

Nunua hiyo calpol, halafu nunua pia termidol halafu mpatie mtoto then utaleta majibu ni dawa gani ipo effective Zaid kwenye homa kwa watoto.
 
Nunua hiyo calpol, halafu nunua pia termidol halafu mpatie mtoto then utaleta majibu ni dawa gani ipo effective Zaid kwenye homa kwa watoto.
Amarii the liker tangu lini ushaiona innovator brand ikilinganishwa na generics in the field of medicine? If you ask the manufacturer of that Termidol to show you their bio equivalence they won't, if they do they will always graph it against Calpol, reason is because they copied everything from Calpol.

They don't even have a clinical study. So in short, that Termidol(generic) can't be more effective than Calpol (Originator).
 
Amarii the liker tangu lini ushaiona innovator brand ikilinganishwa na generics in the field of medicine? If you ask the manufacturer of that Termidol to show you their bio equivalence they won't, reason is because they copied everything from Calpol.

They don't even have a research study. So in short, that Termidol(generic) can't be more effective than Calpol (Originator).
Ninajua Kuna jina la dawa na Kuna jina la kampuni. That's not an issue here. Kwa sababu hata yeye ameleta jina na kampuni na Mimi nimemjibu kwa kumpatia jina la kampuni imbadala ambayo Iko vizuri zaidi.

Na Kwa kukujibu wewe, Kwa composition na concentration ya dawa, brand ya Bongo ndio Iko vizuri zaidi.
 
Nunua hiyo calpol, halafu nunua pia termidol halafu mpatie mtoto then utaleta majibu ni dawa gani ipo effective Zaid kwenye homa kwa watoto.
sio mm kila daktari namsikia anasema mpe calpol ni madaktari wetu sio mm😆😆😆

panadol pia ni kenya na hii ndio panadol pendwa tanzania

IMG_3478.jpeg
 
Ninajua Kuna jina la dawa na Kuna jina la kampuni. That's not an issue here. Kwa sababu hata yeye ameleta jina na kampuni na Mimi nimemjibu kwa kumpatia jina la kampuni imbadala ambayo Iko vizuri zaidi.

Na Kwa kukujibu wewe, Kwa composition na concentration ya dawa, brand ya Bongo ndio Iko vizuri zaidi.
brand gani sisi tunazalisha dawa ngapi? ikiwa 95% dawa zote zinatoka nje ya nchi ikiwemo india, kenya, misri, Uk etc
 
sio mm kila daktari namsikia anasema mpe calpol ni madaktari wetu sio mm😆😆😆

panadol pia ni kenya na hii ndio panadol pendwa tanzania

View attachment 3701747
Una mihemko, tulia ujifunze... Enzi za Panadol ya kunyaland ni kipindi wao wanaweka dawa zao kwenye blisters wakati za Tanzania ilikuwa za kupima kwa kijiko.. ila kwa Sasa Panadol zote zipo kwenye blisters hivyo mtu akipewa anajua tu ni ya kunyaland. Hasomi brand name.

The same kwa hiyo oral Panadol, brand ya Zenufa Tanzania ndio inafanya vizuri zaidi kwenye soko.
 
sijui khs hilo la uganda, lkn nielewavyo origin plan ilikuwa ni kujenga sgr mombasa-nairobi na hiyo project ilisha na kukamilika na sasa inatumika, sasa kama kuna mipango ya kujenga nyingine mpaka ug hilo ni swala lingine lkn angalau walimaliza walichoanzisha kwanza kwa 100% kandarasi alishakabodhi kazi na its up and running, ndicho nilichomaanisha na siyo kuanzisha mirabi mikubwa 10 kila siku wakati hakuna hata mmoja uliokamilika ...
downloadfile-173.jpg

Hata brt walishamaliza
 
Back
Top Bottom