Komaa na prices za 2015 tu[emoji23][emoji23][emoji23]Unawazimu wa kichwa wewe 45000ts ni sawa 2100ksh na hio mtungi wa kg 15 mpaka 16.8 kwenu nyinyi mtungi wa kg 13 ni 2800ksh je ingekua 16kg si mungeambiwa 3400ksh akili kichwani mwako[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
View attachment 1781735
Kabisa, lkn ni vile wameshindwa wataanzaje kuongopaHilo jengo la TPA halingekuwa hapo that's what they could have said
Acha wapokot, mpka waturkana wanaoa
kuna issue nyingi UK wanatoka EU wanahitaji trade alliances na nchi nyingi! Tanzania with natural resources can benefit more ikijipanga vizuri ku-attract UK factories!
That's the satire. Jana I shared with Ichoboy picha za Uthiru that he constantly calls a slum then one of them responded eti hizo ndio upgrades za slum tulifanya then mabwenyenye wakanyakua. Nilibaki tu nikicheka na kujiuliza upgrades zilifanyika lini Uthiru or whether there was anything to upgrade there. Yani middle income estates zao hazina tofauti na kibich na zile zetu wanaita slums they can't even afford to live in. Unasikia mtu anasema eti Uthiru na Ruai ni slums wakati nyumba ziko kule he can't even affordHii na kibra hakuna tofauti,,na eti kwao ni middle income estate 🤮🤮😂😂😂
Aaah kumbe mkenya🙂Balala is a kenyan permanent citizen
🤣🤣🤣🤣🤣Sio mwarabu ??? 🤣🤣🤣🤣 Na joho je??
Km hujaelewa tulia[emoji23][emoji23]Aaah kumbe mkenya[emoji846]
🤣🤣🤣🤣Wenzetu bado Sana hamna nchi yenye ubaguzi Kama Kenya🙂Nataka mkikuyu aliyeoa huku jamhuri ya Turkana.
Kheeee!!swali gani hilo la kipuuzi, sasa nikupigie picha wanandoa nikutumieNipe mfano wa m'Turkana aliyeoa mkikuyu.
🤣🤣🤣🤣Wenzetu bado Sana hamna nchi yenye ubaguzi Kama Kenya🙂Nataka mkikuyu aliyeoa huku jamhuri ya Turkana.
Sasa kuelewa nini wakati kitu issue ipo wazi?🙂Km hujaelewa tulia[emoji23][emoji23]
Sasa wakikuyu na waturkana wana uhasimu gani[emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Wenzetu bado Sana hamna nchi yenye ubaguzi Kama Kenya[emoji846]
Sasa kuelewa nini wakati kitu issue ipo wazi?[emoji846]
Nyooo! Malofa ni nyie huko mnao baguana na kusingizia Wana siasa 🙂Sasa wakikuyu na waturkana wana uhasimu gani[emoji23][emoji23]
Ikiwa wakikuyu na wajaluo tu wanaoana na ndio mahasimu wakubwa kenya likija swala la siasa itakuja waturkana..
Nyie kweli malofa
Nyooo??? 😳 😳😳Nyooo! Malofa ni nyie huko mnao baguana na kusingizia Wana siasa 🙂
We mwanaume kuwa mstaarabu mbona maswali ya ovyo?kama Huna hoja Bora kukaa kimya ningekutakana sema basi tu🙂Nyooo??? 😳 😳😳
Are you on your periods?
Asili ya joho unaijua wewe??? 🤣🤣 au nikupe historia yakeJoho ni mswahili
Bei bado kubwa mzeee tena kubwa sana yani nahisi ni kubwa kuliko uganda na rwanda 🤣Bei za gas huenda na sehemu, km momabasa na nairobi ndio hua ziko cheap sana..
Alafu uachane na prices za zamani, ona gesi kilifi wanavyouzaView attachment 1781748View attachment 1781749
Hebu zoom tuone hio slum ambayo mzungu hajaiona toka dunia imeumbwa 🤣🤣🤣 najua utakua mwafrika wakwanza kugunduaHuenda hizo rangi ni hovyo. Hizi dreamhouses zenu ziliona rangi lini mara ya mwisho?
View attachment 1781741
Na usisahau bado nangoja zile picha zako za trolley za maji