Iyo kiburi wanapata wapi....[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Tony254 si ulikuwa unasema hamtonunua gas wala umeme wa Tanzania? Kuja utuambie imekuwaje sasa [emoji3][emoji3][emoji117][emoji117][emoji205][emoji205][emoji86][emoji86][emoji85][emoji85][emoji117][emoji1139][emoji117][emoji90][emoji3545][emoji706]
Sent using Jamii Forums mobile app
Kiufupi mama anaendelea pale alipoishia JPM.Wao wanafkiri ni project ya mama kumbe wamesahau ni project alikua nayo magufuli na kaizungumza sana kwenye hotuba zake sasa wao wanasahau wanafkiri ni mama ndio kafanya yote hayo sasa wanahisi kama amekwenda kinyume na magufuli [emoji1787][emoji1787][emoji1787] yani ni wajinga hawana mfano
Na Hayo ardhi ukiwa na Pesa unanunua😛Kenyatta anamiliki ardhi nusu ya kenya ala nyinyi mutamiliki nn🤣🤣🤣 50m kenyans ndio maana slums haziishi kenya nzima
Wengine wanajisahaulish...[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Mlikuwa mnasema hapa kwamba mtanunua umeme wa Ethiopia imekuaje tena [emoji3][emoji3][emoji117][emoji117][emoji90][emoji90][emoji205][emoji205][emoji1139][emoji117][emoji205][emoji529][emoji2781]
Sent using Jamii Forums mobile app
Sijawah kuskia kipindi cha moi ImF wakitoa warning kama hii🤣🤣🤣👇👇👇Ata enzi za Moi ilikuwa juu zaidi,Kibaki kuingia akalipa karibu yote,Everything is like a merry go round,unakopa na unalipa Kisha unakopa Tena😃
Ata Huku Kenya Kuna masharti😛Lazima ifwatwe Lakini lazima iwe fairInvestor lazma afate masharti yote ya nchi🤣
Labda musubiri dunia iundwe tena ndio mumiliki ardhi 🤣🤣🤣🤣Na Hayo ardhi ukiwa na Pesa unanunua😛
Masharti gani arable land zinamilikiwa na investers wanapanda maua wanenda kuuza kwao wanaawacha na njaa ikiwakaanga miaka yote 🤣🤣🤣🤣Ata Huku Kenya Kuna masharti😛Lazima ifwatwe Lakini lazima iwe fair
Investors Wakenya watanunua hayo ma compressor na watayaleta TZ na Mombasa,wanapenda investing Kama hujui and who hates it,Difference Ni kuwa watu wengine Wana Pesa ila hawazitumii kutafuta zengine🤔Labda kama ni vichaa wajenge mtambo wa kucompress wakati hawana ges? Tukumbuke mtambo wa kuibadil ges kuwa liquid sio cheap we are talking about a billions of usd...kuna njia nyingi za kuwa kuwangamiz hata wakijifanya vichaa tunaweza pandisha bei ya ges kamwe huwez shindana n mzalishaji daima....
Pia wameamua kuipitishia mombasa sababu ni short root from Dsm...
Humgesikia alikuwa msiri Kama Magu,Mwishowe ikalipuka haikuwa Siri Tena,Kibaki akichukua uongozi ilibidi atie bidii Kama Suluhu anavyofanya😃Sijawah kuskia kipindi cha moi ImF wakitoa warning kama hii🤣🤣🤣👇👇👇
Wapi tunayanunua Sai hayo Ardhi,Ata huko TZ Tutanunua,kwanza chungeni investors Wakikuyu hao wanapenda Mashamba🤣🤣🤣🤣Labda musubiri dunia iundwe tena ndio mumiliki ardhi 🤣🤣🤣🤣
Ata huko TZ,Investors Twakuja hio njaa ingojeeni🤣🤣🤣🤣Masharti gani arable land zinamilikiwa na investers wanapanda maua wanenda kuuza kwao wanaawacha na njaa ikiwakaanga miaka yote 🤣🤣🤣🤣
Wacha kuongea ujinga...uchumi wenu wenyew unaji haria apo...Investors Wakenya watanunua hayo ma compressor na watayaleta TZ na Mombasa,wanapenda investing Kama hujui and who hates it,Difference Ni kuwa watu wengine Wana Pesa ila hawazitumii kutafuta zengine[emoji848]
Sawa na wenu jeeWacha kuongea ujinga...uchumi wenu wenyew unaji haria apo...
Kwani magufuli hakuongelea hilo bomba kila alipoongelea bomba la uganda lazma ataje na bomba la gas kwenda uganda na kenya sasa nakushangaa ww bogus 🤣🤣🤣🤣Humgesikia alikuwa msiri Kama Magu,Mwishowe ikalipuka haikuwa Siri Tena,Kibaki akichukua uongozi ilibidi atie bidii Kama Suluhu anavyofanya😃
Keshakimbia, huwa hawachelewi kukurupuka kuna kauzi wamefungua zen wakakimbia wenyewe kiongozi wao Chizi MK eti Tz haipo top 20 ya nchi zinazofadhiliwa na AfDB, ss wao wakatafsiri eti Tz haipo hata 20 bora ya nchi zenye infrastructure bora Afrika according to AfDB, ss walivyo wazembe hawajiulizi kwenye hyo list Djibout ipo mbele ya Tz, SA hata Nigeria haya malofa haya[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Hao kima hawajui na hawaelewi chochote juu mkoloni aliondoka (ga) na akili zao [emoji23][emoji23][emoji23]
Hao ndio ulikuwa unaaminishwa kuwa wana elimu bora!
Kuna ile takataka ingine ilikuwa inasema hawatonunua umeme wa Tanzania watanunua kule Ethiopia!
Uzuri wa sheria ya ardhi tanzania haimilikiwi na raia ambaye sio mtanzania 🤣🤣🤣 na hilo munalijua vzr sanaWapi tunayanunua Sai hayo Ardhi,Ata huko TZ Tutanunua,kwanza chungeni investors Wakikuyu hao wanapenda Mashamba🤣🤣🤣🤣
Iwe fair ndio hyo ya 27km but toll fee in 30yrs? Hivi mna akili sawasawa nyie watu [emoji1787][emoji1787][emoji1787]Ata Huku Kenya Kuna masharti[emoji14]Lazima ifwatwe Lakini lazima iwe fair
Kwamba mtanunua plant ya usd 30 bil zen mje muiweke Tz we mbuzi kweli wewe[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Investors Wakenya watanunua hayo ma compressor na watayaleta TZ na Mombasa,wanapenda investing Kama hujui and who hates it,Difference Ni kuwa watu wengine Wana Pesa ila hawazitumii kutafuta zengine[emoji848]