Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Staili haiwezi kuwa sawa ko wewe umeamua kuchukua hicho kipengele tuu maana kimekufurahisha.

Wait mihemko ya msiba iishe saizi ulitaka asemaje sasa
Unategemea kwamba atawaachia majizi na mafisadi na wapiga dili muchezee pesa za serekali hio kitu sahau maisha yako yote 😀😀😀😀

Jipe matumaini hvo hvo
 

Ndugu yangu mbona unapenda kuwaharibia watu siku. Kwani jukwaa ni hili tu unalolijua? Kausha basi mzeebaba au nenda upande wa siasa kule utaeleweka. Huku ata iweje hatuwezi kuwa wanyonge kwa wakenya kwa chochote kile. Hivyo tafadhari jikite kutetea nchi yako kama wewe kweli ni mtz
 
my take:
M7 alikuwa anasaini leo mkataba so maybe serikali yao yote ilitakiwa iwepo huko, kama unakumbuka Magu nae alitakiwa aende huko Uganda siku ya leo. M7 naamin atakuwepo chato
Mkataba huo hauwezi kuwa signed bila Tanzania kuwepo. Mkataba huo unaitwa Tripartite agreement kumaanisha kwamba ni agreement between three parties na mkataba hauwezi kutiwa saini ikiwa paty mmoja hayupo. Sherehe ya kutia saini imesongezwa mbele

Cc Geza Ulole
 
Uhuru wa kujieleza una mipaka na hakuna jambo ambalo halina mipaka hata ndoa inamipaka, wewe ulitaka uhuru gani wakujieleza wakat huo muda unashindwa kuutumia kufanya kazi na kuangalia maisha au unataka kua kama wale vijana wasiojielewa wa twitter yuko masaa 24 twitter kuongea upuuzi ukimuuliza kuhusu maisha hana mbele wala nyuma

Tanzania ni nchi yenye unemployment rate ndogo sana east africa hali ya kua ina watu wengi kuliko nchi za east africa, mbona hilo hulioni au pia unataka ufafanuzi 😀😀

Mm nakupa ushauri mmoja fanya kazi muda wa madili ulishaisha hakuna madili tena usawa huu jitume kwenye kazi kwa bidii fungua akili yako hakuna maisha rahisi
 
Eti economic freedom wakupiga madili au😀 serekali ikiwabana munadai economic freedom na mukiibia serekali hapo hamuulizii economic freedom
 
Maneno ya mpiga dili hayajifichi 🤣🤣🤣🤣
 
my take:
M7 alikuwa anasaini leo mkataba so maybe serikali yao yote ilitakiwa iwepo huko, kama unakumbuka Magu nae alitakiwa aende huko Uganda siku ya leo. M7 naamin atakuwepo chato
Ndio amesema hvyo na alienda mpka ubalozi wetu
 
Inajulikana ukiwa unajiamini watu wanakungoja! Chaaa JPM ni level nyingine hata saahii Marehemu mradi wa bomba unangoja delegation toka Tanzania!

Even Uhuru acknowledged today "mradi wa stima" na kasema kenya ipo tayari kununua stima ya Tanzania!!

Wewe Tony254 ni kapuku gani kukataa?
CC: Tony254
 

mkutano uneahirishwa. kufika kwenye FID bado. waliatakuwa wasign TTA and SHA
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…