Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Hii ni Hali ya kawaida sana Kenya. When i was in Nairobi about a year ago, barabarani nilikuwa naona wakenya wengi tu wameshikilia mambango wanatafuta kazi. Yaani sijawahi kuona hii kitu Tanzania hata siku Moja.
wanafurahisha sana sijui huko kwao ni kazi gani inaombwa kwa mabango[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Umeona mpaka gani wa majini unaokatatiza vertically, yani hapo somalia ikishinda tu itabidi na sisi tunyakue mpaka pemba.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787] ndiyo tutawapa bila shaka, mtaunyakua tu msihofu
 
Kwa hiyo sisi tunadanganya? Na hiyo picha ni uongo basi.
Sijasema haifanyiki kabisa. Nimesema ni nadra. Kuna dhana unayojaribu kusema kwamba tabia hii kushika mabango ni common sana but sio common.
 
tatizo unajiongelesha sana[emoji1787][emoji1787]

jibu ushapata ila bado unaishia kubwabwaja tu,,,,sikuelewi umekubwa na tatizo gani..?.

funguka usaidiwe
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜±
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…