Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Huyo jamaa muongo balaa[emoji1787][emoji1787]
Anasema anaijua mombasa lkn mpka leo bado anazidi kuweka kw ukurupukaji, heri wewe umemjibu lkn mm ilkua tayari nimempuuza.

Msamehe kw sababu hajui anachokifanya
 
Unapomwambia 80% ni waswahili utakua unamchanganya jichoboy[emoji1787][emoji1787]
Manake yeye anajua uswahilini ni tandale kw tumbo
 
Wivu utawaua Wakenya kutoka "tuonyeshe hata km moja mnayojenga" mpk kufikia kwny station,by the way mi mtu wa bata sipendi kbs kuboeka,station yetu iko na full entertainment,maduka migahawa,bar...na n.k toka mwanzo tulililenga hili tulitaka iwe multipurpose!!!Itumie advantage ya kuwa katikati ya mji,safi sana liko full utilized,nyie baada ya treni moja sijui mbili,nini kinaendelea pale Nairobi Terminus?!Kama sio wastage of resources,hili jengo litajilipa lenyewe na kutengeneza faida bila hata ya kutegemea reli..Wakenya mmepoteza sana focus yenu na sifa mlizokuwa nazo those days, siku hizi mmekuwa maboga tu.Mboga mboga.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…