Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Tanzania haijawahi ipiku Kenya, wacha uongo

Sent from my TECNO-L8 using JamiiForums mobile app
 
Ila mazee Ghana wanajitahidi sana wako wachache my wanatengeneza dow mob kutuzidi...hata gdp per capital wanawazidi nyan'gau
Ghana population yao ni only 30 million na nyinyi mko 60 million na bado wana Gdp kubwa kuwashinda. Na Gdp per capita yao ni double yenu. Ghana sio size yenu. Wale wako mbele yenu
 
Prof Lumumba amekuwa mchumi tena? Wewe ni bangi gani unavuta?
 
Nyinyi watanzania hamuwezi kupata corona. Mungu aliwaumba kwa kutumia udongo spesheli kushinda sisi wengine.
 
Nyie mna projects gn za ku compare na Tz, au ndo expressway ambayo mnapost humu 24/7[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
You are not yet where we are, mko tu Dar kwa wingi, so tulia kaka mfike Kisha uongee, Dar ni kubwa but not yet developed, only less than 15% of the sq km, what u call a second City imechoka., economic output bado ni hafifu., yani ni propaganda and empty rhetorics on unfinished projects., Maliza we analyse their impact on the economy which will take some time after completion, mko na mwendo sana!,
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] wacha kupointless unaongea vitu vya kawaida sana ficha hizo story ,,,kwa hiyo unadhani huku hakuja changamka.....?...
pia unadhani kenya ndiyo yenye sehemu za industrial....?....

kila sehemu wstu wana hustle hii dunia ya sasa si yakulala usiwe na mawazo ya kizamani
 
Izo asira zako pelekea uhuru ww
 
Prof Lumumba amekuwa mchumi tena? Wewe ni bangi gani unavuta?
They only cherry pick kwa mitandao what agrees with their skewed reasoning, can't reason objectively and intellectually., lower your argument to their level. Kuja pole pole tu , and have fun[emoji23][emoji23]
 
Nyinyi watanzania hamuwezi kupata corona. Mungu aliwaumba kwa kutumia udongo spesheli kushinda sisi wengine.
yaah inawezekana ila muumba hana ubaguzi,,,,ila binadamu tumekosa imani...

huku tunapambana na hali yetu,,,usitegemee kuoitia hili janga eti kuwa atakuja mtu kutoka nchi ndiye aje kukuponya wakati wao wenyewe inawanyoosha
 
Dar ndio pekee ya maana ndio maana mmejazana making it look like a big slum, Mwanza city ya pili looks funny imechoka na aibu kuonyesha watu[emoji1787][emoji23][emoji23] raiya wa kawaida pale kazi za kujituma ni zile za chini sana hard to make it big pengine uangukie mgodi [emoji23][emoji23] napaelewa sana, the filthy rich ndio are calling the shots., Kuja nchi ya kibepari ujitume ufaulu.,
 
Unaita white elephat wakat phase 5 ujenzi umeanza 342km πŸ˜…πŸ˜…πŸ˜…πŸ˜… naona mushaanza kuogopa bado mapema sana

hebu toa marks hapa πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡ bila wivu na uchungu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…