Mkuu mapanki si yale skeletons baada ya filets kuondolewa, miaka ya nyuma kidogo kulitokea scandal kubwa kutokana na documentary yake wazungu waliitengeneza mpaka ikajadiliwa bungeni?Hapana haya si mabondo ila ni mapanki kwa sasa nasikia yana soko sana Congo.
Mabondo si rahisi kuyakuta hovyo hovyo hivyo yana thamani kubwa.
Kumbe hiyo documentary unaikumbuka?Mapanki, umenikumbusha ile documentary ya Darwin's nightmare.
Sasa haya mabondo ni uchawi gani hata yasionekane? Mwenye kapicha atupie angalau sisi washamba wa mambo ya kanda ya ziwa tujifunze kidogo.
Huyu mlienae anapika statistics za barabara tuHata tukitifuana kwa mwaka mmoja bado itakuwa ngumu nyie kutupita. Mwaka mmoja ni kidogo sana. Mimi naona tu mnaweza kutupita ikiwa tutachagua rais aliye anti-development. Yaani rais ambaye hataki kujenga miundo mbinu. Tulikuwa na rais kama huyo na alikuwa anaitwa Moi. He was very corrupt na hakujenga barabara kilomita nyingi na wala hakujenga reli wala nini. Yaani aliturudisha nyuma sana kwa miaka 24 alizokuwa madarakani.
Au mnaweza kutupita ikiwa tutashindwa kulipa madeni yetu na IMF walete policy zao za kipuuzi za kuvunja vunja uchumi wetu kama condition ya kutupatia loan.
Yeah hayo yameshakua processed yakiwa raw yanakua meupe.
Asante sana kwa maelezo, kumbe mabondo ni dried air bladder ya samaki? Niliiona hii video jana, jamaa akimwonesha Waziri wa China nikawa najiuliza haya madudu ya njano ni nini?
Acha majigambo ww europe unakujua ww🤣 hakuna mtu anakufatilia ila nimekukuta hapo ukishabikia mradi wa mchinaFact ni kwamba nimesoma kushinda wengi wenu. Endelea kunichokora. Hata utagundua kwamba nimeishi Europe. Endelea kunipekua
Labda amesomea kupika githeri na skumawiki🤣anakuambia amesoma kuliko wengi humu[emoji23][emoji23][emoji23] crap!
Unapinga kwani nyi huwa mwatengeneza magari😂😂😂Personal blog 🤣🤣🤣👇👇👇
View attachment 1673381
Mnaanza tena mambo yenu.
Which Engineering ?Would you believe me if I tell you that I had a friend who pursued engineering without doing physics at Secondary level?