Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Hawa ni Manyumbu wapinga Sirikali...Hebu leta hizo flyover wanazosemea....usilete ile ya matofali please
 
Wenye tender hawa hapa...
Utadanganya maboya nakwambia[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Hyo ni kutoka kwa mturuki aliyepewa tender wala sio google..
 
Mbona phase 1 hakuna mkopo hukuongea hilo na bado phase two 1.4b ndio mkopo na hzo zingine katoa nani???[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Nani kakudanganya[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Shida sio inferiority complex, shida ndio hii hapa[emoji116][emoji116][emoji116][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787]

View attachment 1671096
Yah ndiyo maana tunafanya mambo ambayo hutaona Kenya kwa miaka 100 ijayo, ona [emoji116][emoji116][emoji3][emoji3][emoji117][emoji117][emoji90][emoji90][emoji205][emoji205][emoji204]
 
Wajuba emu tusaidieni jamani,
Hizi poles za ethiopia na tz zinatofauti gani kiurefu jamanieeView attachment 1671100View attachment 1671101
Shule kweli muhimu jamani mtu anashindwa kuona hiyo pole imeachwa urefu kwmb inaweza kuongezwa, ya huoni kwamba icho chuma ni kirefu zaidi na kwmb kinaweza kuongezwa [emoji116][emoji116][emoji3][emoji3][emoji117][emoji117][emoji90][emoji90][emoji205][emoji205]
 
Mwaka huu ndio utajua kama hakuna hela ya treni au vp...kwa sasa unaweza kusema chochote tu
 
waoneeni huruma jamaa.. wanatafuta vitu vya kuwapunguzia maumivu [emoji23][emoji23][emoji23]
sikuhiz hawaisifu tena Chinese Class One[emoji23][emoji23][emoji23]
Ilikua zamani sana izo story
 
Hahaha jamaa amekamua sio mchezo
Mmeshaambiwa Dar itakua kama Ulaya nadhani miradi mingi ya madaraja reli na barabara inakuja Dar. ..mji unanyooshwa kwa kasi ya light
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…