The best 007
JF-Expert Member
- Oct 6, 2019
- 42,667
- 98,997
Kwnn mnaunga unga? Mujenge kitu proper km mnajenga basi mjenge na co nusu nusu au hamna hela, au watoa mikopo wanaringa [emoji3][emoji3][emoji117][emoji117][emoji205][emoji205][emoji90][emoji90]Electric train construction from Jkia to CBD to start this March[emoji122][emoji123][emoji123][emoji123]
https://www.facebook.com/
😂 😂 😂 unajua maana ya ku panic kweli? najua unakurupuka tu english words na hauna uwakika😂😂😂😂😂😂😂, nimetazama hizo clips za Mwanza kaka, wacha kunichekesha, stick to your lane bro tu.., sijaona any residential close to the ones in Eldoret kamwe., Mwanza ni blend ya village na town, period.😂😂😂😂Umepanic tayari 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Rudi page za nyuma mwenzako alikimbia nduki 🤣🤣🤣Niletee nipanic zaidi
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣 narudia tena ukitoka hapa ww mwanaume 👇👇👇👇👇🤣🤣😂 😂 😂 unajua maana ya ku panic kweli? najua unakurupuka tu english words na hauna uwakika😂😂😂😂😂😂😂, nimetazama hizo clips za Mwanza kaka, wacha kunichekesha, stick to your lane bro tu.., sijaona any residential close to the ones in Eldoret kamwe., Mwanza ni blend ya village na town, petiod.😂😂😂😂
🤣🤣🤣🤣👇👇👇👇 kiboko yake iko hapa ikiweza kutoka hapa nitag 🤣🤣🤣👇
Sio mambo ya njoa za kitapeli, ubora wa reli yake na hela yenu ndogo..sasa mlitaka afanyeje lazima atajitoa[emoji1787][emoji1787]Hujui kwamba wachina ndio walitaka kutujengea SGR yetu kwa njia za kitapeli kama walivyowafanyia nyie. Kwa vile watz tunajua nini tunachofanya tukaona hawa wanataka kutuingiza mkenge hivyo tukaachana nao na kumchukua mturuki. Mturuki si mbaya ni wazuri na tena wanajenga kwa stndard za europe sema kwamba reli yetu ni ndefu sana na mturuki amechukua karibu nusu ya hiyo reli hivyo huwezi kumpa mturuki ajenge yote. Kwenye project kubwa kama hii uwezi kuweka kampuni/mkandarasi mmoja tu ndio ajenge. Hata barabara huwa zijengwa kwa vipande na wakandarasi tofauti, kwenye ujenzi hilo ni jambo la kawaida tu bimkubwa! Labda kama wangekuwa wameifund ujenzi wa hiyo SGR ndio tungekuwa hatuna ujanja.
Hahaha!!hamna kitu km hicho bongo, mliagiza wapi tena ni shingapiLOL kwa hiyo serikali iliyoagiza 50 double stack container wagons hawana akili, wewe ndio mwenye nazo?
ona ulivyo boya kishenzi😂😂😂 hauna bando?🤷♂️ nili post video clip kaka not picha nyambaff!😂😂😂, najua upendi ukweli, lakini vumilia tu bro.,😂😂😂😂 una imagine tu slums ukitafuta pakutokea!!🤣🤣🤣🤣 yani ni wajinga hawa jamaa amepost picha ya mtwapa kuna slum ya kutosha hapo nyuma
Nguzo za double stacks hzo[emoji1787][emoji1787][emoji1787]LOL kwa hiyo serikali iliyoagiza 50 double stack container wagons hawana akili, wewe ndio mwenye nazo?
But all the countries' sgr u mentioned have been finished and they are better by far as compared to ur upgraded mgr that u call sgr, the railway to nowhere [emoji3][emoji3][emoji117][emoji117][emoji205][emoji205][emoji90][emoji90]Semeni mturuki kawapiga baada ya kuona nikm atawapa kitu cha maana yeye akaleta kituko cha mwaka..
Sasa mumeamua kurudi kw wenye kazi hzo, wachina hakuna wakumzidi hyo sector..
Hela yako ndio itamshawishi
Mpunga km haueleweki anakudungia kitu km cha ethiopia, ukileta ujuaji anawapiga km nigeria[emoji1787][emoji1787]
Mi niko tayari kukulipia nauli ya kuja na kurudi Mombasa uje ushuhudie na kuona reli ya SGR ya umeme ili uondoe hayo mawazo potofu yaliyojaa kichwanai mwako maana naamini huwa unaona reli zenye umeme kwenye TV/video tu za ulaya na marekani. Karibu sana mpenzi Komora kila kitu nitalipia sisi ni wakarimu sana kwa wageni hivyo usiwe na wasi. 😀 😀 😀 😀Sio mambo ya njoa za kitapeli, ubora wa reli yake na hela yenu ndogo..sasa mlitaka afanyeje lazima atajitoa[emoji1787][emoji1787]
Kisha kinachonishangaza european standards imekaa kimeko meko vile...
Msijali atawakomboa katika hilo janga ambalo mturuki alikua anataka kulileta
Fungua linkHahaha!!hamna kitu km hicho bongo, mliagiza wapi tena ni shingapi
Eldoret ni dawa hauna jibu hapa kamwe, not any time soon!🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣👇👇👇 ukitoka hapa ww mwanaume kweli
Alaaa!!shule gani hyo ya uswazi ni google mwnyweRudi page za nyuma mwenzako alikimbia nduki [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Evidence kutoka UFIPA au sio [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Bro hapo pa ku talk less and do more umedanganya[emoji23][emoji23][emoji23] mnapayuka sana! Kelele kibao kutoka kwa mukulu na uzinduzi, mawaziri, na raiya, ni muda mrefu hamjaona maendeleo bado mnashangaa shangaa! Mlianza kwa kusherehekia lift, sasa ni flyovers na ni chache bado[emoji23] wenzako wanakiri[emoji23][emoji23]
[emoji116][emoji116][emoji116]
View attachment 1671016
Bwahahah!!emu rudia tena huu utumbo wako[emoji1787][emoji1787][emoji1787]But all the countries' sgr u mentioned have been finished and they are better by far as compared to ur upgraded mgr that u call sgr, the railway to nowhere [emoji3][emoji3][emoji117][emoji117][emoji205][emoji205][emoji90][emoji90]
Ila wakuu mturuki japo yuko slow lkn kazi zako zinapendeza sn machoni au mnasemaje wakuu [emoji7][emoji7][emoji7][emoji7]Tunasubiri undava wa mchina kwenye terminals [emoji1241][emoji1241][emoji1241]
View attachment 1671018View attachment 1671019View attachment 1671020View attachment 1671021View attachment 1671022
Kwn kuna mtanzania ambaye ashawai ona SGR hko kwenu tangia dunia iumbwe[emoji1787][emoji1787]Mi niko tayari kukulipia nauli ya kuja na kurudi Mombasa uje ushuhudie na kuona reli ya SGR ya umeme ili uondoe hayo mawazo potofu yaliyojaa kichwanai mwako maana naamini huwa unaona reli zenye umeme kwenye TV/video tu za ulaya na marekani. Karibu sana mpenzi Komora kila kitu nitalipia sisi ni wakarimu sana kwa wageni hivyo usiwe na wasi. 😀 😀 😀 😀