Watanzania shida yenu inakuanga nini lakini?ππππ€£π. Sasa tangu lini Southern Bypass ikawa barabara ya Arusha? Najua mnatamani barabara za Kenya but don't steal themπ€£π€£Roads in Arusha .kisumu haiwezi ikuta Arusha kwenye chochote kile . Naongea na wewe Teargass
View attachment 1670374
Umejaribu kujitetea sanaπππππ not yet there, let Mwanza relax with akina Thika na Machakos tu kaka, no offense, nice try!ππ., Mwanza ni nyumbani? unaitetea sana!π€£π€£π€£π€£ππππ kiboko yake iko hapa ikiweza kutoka hapa nitag π€£π€£π€£π
Si hata SGR mliambiwa hvo mumesahau leo π€£π€£π€£π€£π€£ππππππElectric train construction from Jkia to CBD to start this Marchππͺπͺπͺ
https://www.facebook.com/
Hujui kwamba wachina ndio walitaka kutujengea SGR yetu kwa njia za kitapeli kama walivyowafanyia nyie. Kwa vile watz tunajua nini tunachofanya tukaona hawa wanataka kutuingiza mkenge hivyo tukaachana nao na kumchukua mturuki. Mturuki si mbaya ni wazuri na tena wanajenga kwa stndard za europe sema kwamba reli yetu ni ndefu sana na mturuki amechukua karibu nusu ya hiyo reli hivyo huwezi kumpa mturuki ajenge yote. Kwenye project kubwa kama hii uwezi kuweka kampuni/mkandarasi mmoja tu ndio ajenge. Hata barabara huwa zijengwa kwa vipande na wakandarasi tofauti, kwenye ujenzi hilo ni jambo la kawaida tu bimkubwa! Labda kama wangekuwa wameifund ujenzi wa hiyo SGR ndio tungekuwa hatuna ujanja.Leo yamekua hayo, kwn european standards hamuitaki tena[emoji1787]
Mara ya kwanza mlimkejeli kisa mturuki kakubali pesa kidogo sasa madhar yake mumeanza kuyaona imebidi mrudi kw mchina..
Ila poleni sana jamani, sai ingelikua mnachanga mbuga dar moro lkn mturuki hakuwapenda[emoji1787][emoji1787]
Itabidi mumpeleke mahakamani
Chomoka na hapo kama ww mwanaume kweli nitambue leo π€£π€£π€£π€£π€£π€£Umejaribu kujitetea sanaπππππ not yet there, let Mwanza relax with akina Thika na Machakos tu kaka, no offense, nice try!ππ., Mwanza ni nyumbani? unaitetea sana!
What is thisππππ shit??ππππ tazama hizo nyumba jameni!!.,
Hii ππmoja inakufunika mbaya! I told you Eldoret is even ahead of Mwanza...,ππππ€£π€£π€£π€£ππππ kiboko yake iko hapa ikiweza kutoka hapa nitag π€£π€£π€£π
So umepanic au π€£π€£π€£π€£Za uswazi vipi
Umepanic tayari π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£What is thisππππ shit??ππππ tazama hizo nyumba jameni!!.,
Tatizo mmezoea kuona uniform za nyumba ndio maana unashangaa! π π πWhat is thisππππ shit??ππππ tazama hizo nyumba jameni!!.,
π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£πππ ukitoka hapa ww mwanaume kweliHii ππmoja inakufunika mbaya! I told you Eldoret is even ahead of Mwanza...,πππ
π€£π€£π€£π€£ππππ kiboko yake iko hapa ikiweza kutoka hapa nitag π€£π€£π€£π
Mbona mnapenda kuiba mapicha za Kenya?πππ€£π€£πππChomoka na hapo kama ww mwanaume kweli nitambue leo π€£π€£π€£π€£π€£π€£
π€£π€£π€£π€£ yani ni wajinga hawa jamaa amepost picha ya mtwapa kuna slum ya kutosha hapo nyumaTatizo mmezoea kuona uniform za nyumba ndio maana unashangaa! π π π
Kuna mtu anazungusha kijarida chake eti wameizd tz kwenye economic growth licha ya wao kuwa Quarantine, nikacheka sn [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]JPM aliposema Hakuna cha mama yake lockdown wala baba yake lockdown wakunya walimcheka sana na kumuita Kinjekitile [emoji1787]
Now we all know who's clown
View attachment 1670985
Majamaa wako na 4000 Secondary schools pekeeπππ€£π€£Primary schools walikimbia wakadhania huku ndio watawexa
Hii hawaipendi kabisaHii [emoji116][emoji116]moja inakufunika mbaya! I told you Eldoret is even ahead of Mwanza...,[emoji23][emoji23][emoji23]
Niletee nipanic zaidiSo umepanic au [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Imagine..Majamaa wako na 4000 Secondary schools pekee[emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787]