The best 007
JF-Expert Member
- Oct 6, 2019
- 42,667
- 99,002
Tafuta Tanzania nzima ukikuta maskini km hawa wenye familia zao kwenye flyover nitag [emoji116][emoji116][emoji3][emoji3]Hayo sio maoni yangu bali ni data kutoka world bank. Nyie mna masikini wengi kutushinda mpende msipende.
Unasema hivyo kwa sababu unajua vizuri kwamba tunawachapa bila huruma kwenye economic indicators karibu zote kuanzia Gdp hadi Gdp per capita hadi Gni per capita hadi HDI index.Utajua ujui, baki na economic indicator huku watanzania tunakula matunda ya nchi yetu ya ahadi, cc tunapenda mambo kwa ground and not on paper.
Kwa hivyo afadhali ndege zenu mlizonunua kwa tens of millions of dollars afadhali ziendelee kupata kutu ndani ya hangar kushinda kutumika ili kurudisha pesa iliyotumika kuzinunua?Wao na nyie kuja kwetu ni economically viable ila sisi kuja kwenu haina faida.
Ina faida gani ss wakati mpk leo mna njaa, mnashindwa kujenga miradi, social amenities mbovu, ilihali mna watu wachache zaidi ya sisi tunaojitosheleza.Unasema hivyo kwa sababu unajua vizuri kwamba tunawachapa bila huruma kwenye economic indicators karibu zote kuanzia Gdp hadi Gdp per capita hadi Gni per capita hadi HDI index.
Kwahyo duniani hapa nchi ni mbili tu au sio [emoji3][emoji3]Kwa hivyo afadhali ndege zenu mlizonunua kwa tens of millions of dollars afadhali ziendelee kupata kutu ndani ya hangar kushinda kutumika ili kurudisha pesa iliyotumika kuzinunua?
Tanzania soko la usafiri wa ndege ni kubwa mno, watu wanapanda sn ndege, kuhusu kuja huko kwenu subiri tuongeze ndege zen tunakuja cz zilizo kuwepo zinapiga route za ndani na hazitoshi.Kwa hivyo afadhali ndege zenu mlizonunua kwa tens of millions of dollars afadhali ziendelee kupata kutu ndani ya hangar kushinda kutumika ili kurudisha pesa iliyotumika kuzinunua?
Still a copycat shit when complete.Itโs not yet done fool.....
Wivuuuu๐ mrembo ako sawa๐Huyo vogue nimemuelewa, ila huyo anaeselfisha pic mbovu tu sema ana exposure ila hana mvuto
Jukali tu style ๐คฃ,kitu hakina NMT,no service lanes,no lights,no interchanges,no Overpass,no underpass,, alafu unasema I compete na akina Thika superhighway,, Nairobi expressway,,na Westlands to Rironi superhighway no way๐๐๐Jirani washaanza kupata homa, subirini iishe tubonge kiswahili kilichonyooka
View attachment 1648464
View attachment 1648465
View attachment 1648466
View attachment 1648467
View attachment 1648468
View attachment 1648469
Kwamba umezihesabu na ukazipa idadi au sio, kweli mchawi hawezi kukosa unafiki.Sasa barabara ya six lanes ndio inakufanya ukuwe chizi?[emoji23][emoji23][emoji23]
Jirani Sisi ujenzi wetu Una mpangilio tunajenga tukiangalia future na hatutegemei capital city Sisi si kama nyie tuna miradi mikubwa from mkoa to mkoa Tanzania sio level yenu๐Hata wewe kwenye hii comment yako umekubali kuwa Kenya kumejengwa kushinda Tanzania. Angalau wewe umefika Kenya umejionea kwa macho yako. Tatizo ni kuwa Malazy wengi hawajawahi kufika Kenya ndio maana hawaelewi kuwa Kenya ipo ligi nyingine tofauti. Waeleze ndugu zako akina The best 007 ili waelewe.
Kwani hii yenu inaelea juu ya maji au hujui maana ya kuelea??Sasa tuonyeshe steel bridge inayoelea juu ya maji na pia inayojifungua na kujifunga kwa kutumia motor.
Hapa je??๐Hatujawahi kujenga kitu kikawa tofauti na render hata nyie wakenya mnajua hilo
Ohhhh,,was wondering,,how comes Chinese wajenge juakali style roads,,now I Know ๐คฃ๐Kibaha highway inajengwa na Tanzanian company ESTIM nyie mnajengewa na wachina projects zenu zote, miaka michache ijayo kampuni yetu itazidi kuwa more efficient so tumefika hapa kwa ss[emoji3][emoji3][emoji3]
Yah am praying ๐ that too,uongozi ya construction every where, peace to everyone,and I know with this our future is brightHuwa nawambia ubabe ni swala la muda,na dharau zina mwisho wake tena naomba waendele na uongozi walio nao sahivi ๐๐๐๐