Cha Mtu Mavi... Tafuta chako usiaibikeHahaha!!mambo ya hillary na kuhusu watanzania kuminywa kujieleza au kudai haki zao yanahusianaje...
Hapa tunaongelea kuhusu bongo, mtu anaweza timuliwa kazi na akrudi kulima mihogo bila hata ya kujaribu kwenda mahakamani..
Ndio manake mnaburuzwa basi[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Sasa hiyo kazi ilikuwa yako!?
Yaani nijenge kampuni mimi.. kazi ung'ang'anie wewe!?
Mimi nakutimua vizuri sana... Ila kwa makubaliano ya kutimuana tuliyojiwekea.. naweza nisipende shati lako tu na nikakutimua kampuni si ni yangu!
Sent from my Infinix X650 using JamiiForums mobile app
Mbona unateseka, km hataki na chake basi na mie nabaki na ujuzi wangu...
Bora akatulia tu!!manake akija huyo mjinga mwenzio atakuja kujaza ujinga na wewe uanze kujitoa ufahamu mvuruge madaHuyo niachie kwa leo naskia baridi plz niachie kwanza nimalizane nae [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sawa mkuu [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Huyo niachie kwa leo naskia baridi plz niachie kwanza nimalizane nae [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Wananchi wanashangilia Matokeo yaliyotangazwa na wasimamizi wa uchaguzi.Siri kivipi na wakati biden aliposhinda tuliona watu wameingia barabarani kusherehekea matokeo..
Sasa njoo kw jiwe hata wale ccm damu walishindwa kuingia barabarani kisa policcm wasi wamistake na CHADEMA wakavunjwa miguu
ExactlyMbona unateseka, km hataki na chake basi na mie nabaki na ujuzi wangu...
Km ananihitaji lazima mikataba tutie sahihi
Tena ya kuaminika wala sio ya kikoloni koloni
Mishahara haijapanda tangu 2015 [emoji736]Hivi leo hujui km serekali yenu haiwatendei haki linapokuja swala la individual..
We unafikiria ni wafanyikazi wangapi hawajilipwa mafao hko bongo..
Mwaka wa ngapi huu hakuna nyongeza za mishara lkn bado mpo kimya, kisha kinachoshngaza mishara haipandi ila kodi inapanda mara dufu hku bidhaa nazo zikipanda
Ila we jamaa unajua kuwakera kidogo[emoji28][emoji28]Wadhamini kidogoView attachment 1624280
Safi sana wazo zuri, naomba ratiba ya hiyo treni kama unayo inakwenda kutoka wapi mpaka wapi ? Napajua kidogo Naiobi hivyo ningependa kujua njia inazopita, ...
Hee madaraka ya nn tena jameni c ni nyie mna DMUs au iko moja pekee [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Kaa ukisoma kitu na kukielewa kwanza ndiposa ukomentiHee madaraka ya nn tena jameni c ni nyie mna DMUs au iko moja pekee [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Nitulie vp???? Kwan mm mtoto au😂😂😂Bora akatulia tu!!manake akija huyo mjinga mwenzio atakuja kujaza ujinga na wewe uanze kujitoa ufahamu mvuruge mada
Sisi hku tunasema usikubali kuchengwa, na ikitokea umechengwa basi na wewe mtafutie time umchenge..Exactly
That's our moto! Walikuja na meli huwa wanasema "Its your Loss"
Watanzania tunalijua hilo taaangu enzi. Ukinifukuza kwako fresh tu.. ili usiniingilie kwangu ...hata ungekuwa na sharubu kama kambale utakaa!
Sent from my Infinix X650 using JamiiForums mobile app
Unaweza nitumia hata ka clip cha kuonyesha km wannchi wakishangiliaWananchi wanashangilia Matokeo yaliyotangazwa na wasimamizi wa uchaguzi.
We unataka kuandamana kupinga matokeo unatoa wapi matokeo yanayokufanya upinge!?
Sent from my Infinix X650 using JamiiForums mobile app
Mimi niliungana na Watanzania wenzangu kushangilia pale Q-Bar ... Unataka picha za niniUnaweza nitumia hata ka clip cha kuonyesha km wannchi wakishangilia
Huku tunaamini kama sio chako huna sauti.Sisi hku tunasema usikubali kuchengwa, na ikitokea umechengwa basi na wewe mtafutie time umchenge..
Yani kwetu tunaenda kimusamusa, hamna cha kuachia kitu kiulaini..hakuna kitu eti mimi ndio nakuhitaji wewe, ila kila mtu anamhitaji mwenzie..upo?