Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Kalale maana unaota!!!Hakuna kitu ka hiyo.....kaka, wakati mwingine ni bora kunyamaza tu kuliko kuonyesha upumbavu wako wa ndani ambao wengine hatukuutegemea!!! Ogopa sana mtandao maana hata kizazi chako kitakuja kukuona mpumbavu uliye na chuki pasipo na sababu,unazungumza vitu kama mlevi tu asiye na staha.Think positive ni nzuri pia kwa afya yako.
 
Tanzania hatuwezi kupigwa sanction tumuombe mungu uyu mzee MAGUFULI awe na nia njema alete tu maendeleo na uchumi kwasababu yeye ameshika mpini anaweza fanya chochote na hatuna cha kufanya kutokana na katiba yetu..

 
Ukiona mtu ameanza matusi basi jua ameshindwa kudebate. Ameshindwa kutoa hoja. Huna hoja ndio maana unaanza matusi.
 
Wooiiii ati wanataka battle na Tz, a market from somewhere in Kenya [emoji116][emoji116][emoji3][emoji3]
 
The giant itself, kkoo market a.k.a the biggest Market in East and Central of Africa [emoji116][emoji116][emoji3][emoji3]
 
Tatizo kubwa kwetu sisi hua tunaamini kua upinzani ukishindwa basi umeonewa sasa inanaana upinzani hautakiwi kushindwa au?? Kwann tunajiekea fikra hzo na ilikua lazma upinzani ushindwe mwaka huu kwasbabu ya mambo makubwa yaliofanyiwa na magufuli

au nyinyi hamujui kama upinzani hupata nguvu endapo serekali iki fail kutekeleza majukumu yake???
 
Well I know about USA electoral college
Remember the FBI investigated Trump friends and prosecuted them and some are in jail can security services in Tanzania do the same
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…