Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Hiyo 6 siku-support fedha zilizopangwa kupanua JKCI zifanye kilichopangwa! Huko Moshi watafute budget nyingine!
 

You killed it, within 5 years TZ will be something else [emoji91][emoji91][emoji91][emoji1548]
 
Geza Ulole kama katibu mkuu wa thread hii naomba unisaidie tafadhal tuchukue hatua za kinidhamu kukabiliana na bakora maaana zimekua nyingi naomba tuzizuie kwa sasa kaka
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn moreโ€ฆ