Katavi
Platinum Member
- Aug 31, 2009
- 42,099
- 12,928
Ulaji kwa wanamtandao.Mh mbona naona kama baraza litakuwa kubwa kuliko-hii! Waziri wa Nchi Tamisemi kuwa na manaibu wawili anayeshughulikia elimu
Ulaji kwa wanamtandao.Mh mbona naona kama baraza litakuwa kubwa kuliko-hii! Waziri wa Nchi Tamisemi kuwa na manaibu wawili anayeshughulikia elimu
ameongeza wizara ya mahusiano ya jamii, ofisi ya rais....baraza hili litapaa...ama kweli mkwere si msikivu
Kaongeza mawaziri wa nchi!!!!! heheheeee nadhani watakua mia moja sasa
Wizara ya maji imerudishwa kwenye wizara ya Kilimo. Tunaendelea kufuatilia...