Baraza Jipya la Mawaziri hili hapa...

Baraza Jipya la Mawaziri hili hapa...

Mh mbona naona kama baraza litakuwa kubwa kuliko-hii! Waziri wa Nchi Tamisemi kuwa na manaibu wawili anayeshughulikia elimu
 
"...Ofisi ya Waziri Mkuu-TAMISEMI ataongezwa Naibu Waziri anayeshughulikia Elimu ya Sekondari na Msingi..."
 
kikwete anafikiri vijana mwisho wao ni umri gani?
 
Tulifikira baraza litakuwa dogo, lakini Du!, baraza litaongezeka mara dufu, manaibu kibao, majina ya mawaziri ndio haya!
 
Waziri Tamisemi kuwa na Manaibu wawili....sasa anaanza Majina........
 
sasa mkuu anajiweka sawa kutangaza tulichokisubiri na kusifu kuwa wote wazuri
 
Back
Top Bottom