Badala ya kushuka Kimara Mwisho nimeshuka Ubungo terminal...

Badala ya kushuka Kimara Mwisho nimeshuka Ubungo terminal...

.....ni mchicha pori ukiunga kwa nazi bomba sana kulia ugali na samaki wa kukaanga.

dooh, best usimtanie natalia. Ataniibia medicinal marijuana yangu akampikie surgeon!
 
hahahah lol! uzuri wako wewe ukishavuta nanihii unalala tu :behindsofa: lol! humbugudhi mtu...lakini muke ya Muzungu akipata hii kitu Muzungu atajuuuuuta!!! Nyumba itachimbika

dooh, best usimtanie natalia. Ataniibia medicinal marijuana yangu akampikie surgeon!
 
dah!story nzuri nini kiliendelea,shori alishuka kimara?utambi ulizimaje?alipokuuliza unamke mbona hukumjibu? af umevunja sheria ya kunywa vileo kwa basi.

kuna mabasi mengine hata bange unalipuliza tu, ilimradi umelipa nauli
 
hii sredi imenimaliza mbavu zangu, ati amchunguze kwani ana mabomu mwilini?? nimechekaaaaaaaaaaaa! lol, Asprin nikumbushe mi na wewe tulikutana wapi vile??
 
Last edited by a moderator:
hii sredi imenimaliza mbavu zangu, ati amchunguze kwani ana mabomu mwilini?? nimechekaaaaaaaaaaaa! lol, Asprin nikumbushe mi na wewe tulikutana wapi vile??

washozeya kukutana na videm vyao vya kitaa vinanuka midomo
 
Last edited by a moderator:
Nina wasiwasi na mleta stori, bia Sita na upo safari tena usafiri wa public, Mhh , maana ukishakunywa hizo bia kazi itakuwa kuchimba dawa
 
Ndugu,hembu malizia xtor yako kwanza baada ya kushuka ubungo ikawaje,plz malizia tuanze michango yetu ile...kumbuka b4 anythng zana ni muhimu xana, manake sie wanaume kichwa cha chini aka utambi,kikisimama basi kichwa cha juu chenye medula huwa kinalala...na cha chini kikilala ndipo medula inaamka! Halafu maranyingi inakuwa too late...over!!!!!!!

Kwenye RED Ni utoto tu. Ukikua utaacha.
 
Jamani hichi chombo ni kipyaaaaaaa yani kama ni gari bas imetumika ulaya au huyu jamaa aliyekuwa nae huko moshi alikuwa sharobaro kakutana na kitu mswiden minyama nje minyama ndani na kanipa full imfo kuhusu yeye na familia yake na anapiga kazi hapo sumatra ilala boma hapa nilipo nimechiwa kama laki hivi tumit kesho ofisn kwake ilala na jion tutaelekea kwao kigambon kupajua na kuijua familia yao kwakifup ila jaman mnaweza sema mengi ila ngoja nimchek kwanza mwenendo wake kama ana malengo mazuri naweza tangaza nia

ha ha..mzee una haraka kinyaaaaama!!!
 
nimesema kanitoa na poket maney kwa huduma safi aliyopata kwangu na kaongea mengi sana na kanikaribisha ofisi kwake kesho ilala sumatra na vile vile tunaenda kwao kigamboni kwa mama yake kusalimia kwa kifupi unaweza sema tumefanya haraka kwa mazoeya ya watz kwan hupenda ukaa na dem eti unamchunguza sasa inamchunguza kwani ana mabom mwilin yule kaamua kuniweka wazi nimwelewe kwa haraka na kwa kifupi hana njaa na kesho mapemmma ilala kama ni mbwai iyoke mbwai

Mzee unamuanika..unajua kuna watu wa ilala sumatra humu
 
Yani hapa tumelipia muvi la kihindi, afu govinda mwenyewe hajatokea.....!!!!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom