Badala ya kushuka Kimara Mwisho nimeshuka Ubungo terminal...

Badala ya kushuka Kimara Mwisho nimeshuka Ubungo terminal...

tanzania bila ukimwi haiwezekani, inawezekanaaa???????

Samahani mkuu... hivi kila mahusiano mtu anapohadithia inakuwaje anatishiwaga ukimwi,gonjwa lisilo na tiba..?? Kwamba mahusiano yote ni ya kihuni ama?
 
Jamani hichi chombo ni kipyaaaaaaa yani kama ni gari bas imetumika ulaya au huyu jamaa aliyekuwa nae huko moshi alikuwa sharobaro kakutana na kitu mswiden minyama nje minyama ndani na kanipa full imfo kuhusu yeye na familia yake na anapiga kazi hapo sumatra ilala boma hapa nilipo nimechiwa kama laki hivi tumit kesho ofisn kwake ilala na jion tutaelekea kwao kigambon kupajua na kuijua familia yao kwakifup ila jaman mnaweza sema mengi ila ngoja nimchek kwanza mwenendo wake kama ana malengo mazuri naweza tangaza nia
 
Samahani mkuu... hivi kila mahusiano mtu anapohadithia inakuwaje anatishiwaga ukimwi,gonjwa lisilo na tiba..?? Kwamba mahusiano yote ni ya kihuni ama?
teh teh..hii haihitaji uprofesa au phd..sasa wewe mtu umekutana nae ghafla mnaanza kushikana sasa hapo ukimwi utaisha..Ukimwi is real usikie tu kwa watu na yasikukute
 
Mh sony wega sasa huko unakoelekea sasa.. mh! Usije ukarudi hapa unalalamika unalalamika unanyanyaswa ma my wife wako.. wako wengi waliajuja JF na stori kama hizi. we haya.
 
Last edited by a moderator:
Mh sony wega sasa huko unakoelekea sasa.. mh! Usije ukarudi hapa unalalamika unalalamika unanyanyaswa ma my wife wako.. wako wengi waliajuja JF na stori kama hizi. we haya.

ok nimekusoma mbuyu twite ila kumbuka kuwa mwanamke si lazima umkute kwa baba na mama mimi mama angu na baba angu walikutana bar
 
Last edited by a moderator:
teh teh..hii haihitaji uprofesa au phd..sasa wewe mtu umekutana nae ghafla mnaanza kushikana sasa hapo ukimwi utaisha..Ukimwi is real usikie tu kwa watu na yasikukute

We unadhani yangekuwa yameanzaje mahusiano yao ili yapate baraka zako we na mkuu BADILI TABIA!
 
Last edited by a moderator:
ok nimekusoma mbuyu twite ila kumbuka kuwa mwanamke si lazima umkute kwa baba na mama mimi mama angu na baba angu walikutana bar

Hilo kwangu si hoja ila unaposema umekabidhiwa LAKI na kesho OFISINI KWAKE,mara FAMILIA YAKE.. nakwesheni hayo mkuu
 
Hilo kwangu si hoja ila unaposema umekabidhiwa LAKI na kesho OFISINI KWAKE,mara FAMILIA YAKE.. nakwesheni hayo mkuu

nimesema kanitoa na poket maney kwa huduma safi aliyopata kwangu na kaongea mengi sana na kanikaribisha ofisi kwake kesho ilala sumatra na vile vile tunaenda kwao kigamboni kwa mama yake kusalimia kwa kifupi unaweza sema tumefanya haraka kwa mazoeya ya watz kwan hupenda ukaa na dem eti unamchunguza sasa inamchunguza kwani ana mabom mwilin yule kaamua kuniweka wazi nimwelewe kwa haraka na kwa kifupi hana njaa na kesho mapemmma ilala kama ni mbwai iyoke mbwai
 
jamani nimeula yereeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee ntakuadisieni keshoooooo now niko na mpuerto rico wangu mpya

Mimi naona hata home leo hujarudi, unadinyana tu na huyo mpuerto rico!!!
Kumbuka condom mkuu sony wega
 
Last edited by a moderator:
Blaki Womani njoo usikie kituko hiki, ila unatakiwa umtumie Tshs 500 ili amalizie story yake tehe tehe.
 
Last edited by a moderator:
Mimi naona hata home leo hujarudi, unadinyana tu na huyo mpuerto rico!!!
Kumbuka condom mkuu sony wega

hivi nnvochart ndo naingia home ila natoka kwenda kupata tasker bariiiiid hapo kwa jirani kidogo
 
Last edited by a moderator:
Hilo kwangu si hoja ila unaposema umekabidhiwa LAKI na kesho OFISINI KWAKE,mara FAMILIA YAKE.. nakwesheni hayo mkuu
nakuunga mkono mkuu,kuna kajiharufu ka ndimundimu kwny hii stori!mi nakweshen walianzaje 'kurishana' wakati walikuwa hawajapiga ht stori had wanafika mombo?anyway,tuendelee na stori
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom