BUCHANAGANDE
JF-Expert Member
- Sep 8, 2011
- 1,512
- 482
Pole sana lakini ndo ubinadamu na ukubwa huo.
Great 'sinker'Ndugu,hembu malizia xtor yako kwanza baada ya kushuka ubungo ikawaje,plz malizia tuanze michango yetu ile...kumbuka b4 anythng zana ni muhimu xana,manake sie wanaume kichwa cha chini aka utambi,kikisimama basi kichwa cha juu chenye medula huwa kinalala...na cha chini kikilala ndipo medula inaamka! Halafu maranyingi inakuwa too late...over!!!!!!!
Hivi hili jukwaa lenu kina mama, hakuna mtu hata mmoja anaweza kuandika kiswahili fasaha? Hata Kiingereza hujui unachojua ni ufuska tu. Hujui huyo aliyeachana naye wamekorofishana kwa lipi wewe unakurupuka tu kujiona ndio mjanja.
Next time iwe hivi: BADALA ya kushuka Kimara Mwisho nimeshuka Ubungo Terminal
inatufudisha tunahama analog na tuhamia digital sasa wewe hamia eartel ufe kama sharobaro
Kwenye RED Ni utoto tu. Ukikua utaacha.
Hahaaaaaa! Embu malizsia hii story manake najilia chips yai, soda baridaaa basi na hili muvi lako mchana unakuwa mahala pake
umenichekesha sana yaani
nashukuru watu wa dizaini hiyo nawasomaga jf tu wangekuwa wananimsg sijui ingekuwaje
wananikera sanaaaaa '
'xo'' mara ya kwanza kusikia hilo neno sikufichi nilijua mtu kamaanisha choo
hahaa umenikumbusha juzi kati jamaa alikutana na mazingira kama yako..basi wakapeana namba siku yapili binti anampigia mshkaji wakutane kwake ...binti anamwambia jamaa 'njoo na tax nina begi kubwa'..lol hahahaha