Baada ya gwaride na hafla 9 Disemba, 2019 Mbowe kufanyiwa usaili na viongozi wa CCM

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
14,058
Points
2,000

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
14,058 2,000
Ndugu zangu,

Kada Mbowe sasa kupitia kihunzi kingine kesho jijini Mwanza baada ya gwaride na hafla ya kumbukumbu ya Uhuru wa Tanganyika tarehe 9 Disemba 2019.

Baada ya shamrashamra hizo atakuwa kwenye usaili utakaoongozwa na Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM ndugu Humphrey Polepole, Matokeo ya usaili huu ndio idhini ya mwisho kabla ya kwenda kwenye kupigiwa kura za ndio au hapana.

Kwa haraka haraka maswali yatajikita kwenye maeneo yafuatayo; utekelezaji wa Chadema kwa miaka mitano iliyopita,mikakati ya Chadema miaka mitano ijayo.

Ukiangalia juu juu unaweza kufikiri ni maswali rahisi lakini vipengele vidogo vidogo huenda vikaleta vigugumizi.

Yote kwa yote tunamtakia mafanikio kwani hadi sasa yeye ndiye mwenye uchungu na chama kuliko mwingine yeyote na huenda hili likambeba.
 

mafutamingi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
1,689
Points
2,000

mafutamingi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
1,689 2,000
Hata
Ndugu zangu,

Kada Mbowe sasa kupitia kihunzi kingine kesho jijini Mwanza baada ya gwaride na hafla ya kumbukumbu ya Uhuru wa Tanganyika tarehe 9 Disemba 2019.

Baada ya shamrashamra hizo atakuwa kwenye usaili utakaoongozwa na Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM ndugu Humphrey Polepole, Matokeo ya usaili huu ndio idhini ya mwisho kabla ya kwenda kwenye kupigiwa kura za ndio au hapana.

Kwa haraka haraka maswali yatajikita kwenye maeneo yafuatayo; utekelezaji wa Chadema kwa miaka mitano iliyopita,mikakati ya Chadema miaka mitano ijayo.

Ukiangalia juu juu unaweza kufikiri ni maswali rahisi lakini vipengele vidogo vidogo huenda vikaleta vigugumizi.

Yote kwa yote tunamtakia mafanikio kwani hadi sasa yeye ndiye mwenye uchungu na chama kuliko mwingine yeyote na huenda hili likambeba.
Hata Mimi namshangaa Wakudadavua. Akiwa anakula ni... Mbowe/ CDM, akilala ni Mbowe/CDM, akiamka ni Mbowe/CDM, akitembea ni Mbowe CDM!. Kama unampenda hivyo so akuoe tu!
 

mbenge

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2019
Messages
565
Points
1,000

mbenge

JF-Expert Member
Joined May 15, 2019
565 1,000
Ndugu zangu,

Kada Mbowe sasa kupitia kihunzi kingine kesho jijini Mwanza baada ya gwaride na hafla ya kumbukumbu ya Uhuru wa Tanganyika tarehe 9 Disemba 2019.

Baada ya shamrashamra hizo atakuwa kwenye usaili utakaoongozwa na Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM ndugu Humphrey Polepole, Matokeo ya usaili huu ndio idhini ya mwisho kabla ya kwenda kwenye kupigiwa kura za ndio au hapana.

Kwa haraka haraka maswali yatajikita kwenye maeneo yafuatayo; utekelezaji wa Chadema kwa miaka mitano iliyopita,mikakati ya Chadema miaka mitano ijayo.

Ukiangalia juu juu unaweza kufikiri ni maswali rahisi lakini vipengele vidogo vidogo huenda vikaleta vigugumizi.

Yote kwa yote tunamtakia mafanikio kwani hadi sasa yeye ndiye mwenye uchungu na chama kuliko mwingine yeyote na huenda hili likambeba.
Mkuu Wakudadavua, kipindi hiki cha kusheherekea sikukuu ya Uhuru wa Tanganyika, Ingekuwa vyema ukashusha nondo nyingine zenye kuthamini waasisi wa Taifa letu, changamoto tunazozipitia kama taifa na hata "the way forward" ili kuleta mapinduzi ya kweli ya kijamii na kiuchumi. Hizi habari Mh. Mbowe kutokana na ukongwe wako ifike mahali uwe unazileta kwa uchache mno, tena pale zinapokuwa "worth enough to share at this platform"
 

Magna Carta

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2014
Messages
3,758
Points
2,000

Magna Carta

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2014
3,758 2,000
Mkuu Wakudadavua, kipindi hiki cha kusheherekea sikukuu ya Uhuru wa Tanganyika, Ingekuwa vyema ukashusha nondo nyingine zenye kuthamini waasisi wa Taifa letu, changamoto tunazozipitia kama taifa na hata "the way forward" ili kuleta mapinduzi ya kweli ya kijamii na kiuchumi. Hizi habari Mh. Mbowe kutokana na ukongwe wako ifike mahali uwe unazileta kwa uchache mno, tena pale zinapokuwa "worth enough to share at this platform"
Asipoelewa hapa atakua hana akili timamu
 

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
14,058
Points
2,000

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
14,058 2,000
Mkuu Wakudadavua, kipindi hiki cha kusheherekea sikukuu ya Uhuru wa Tanganyika, Ingekuwa vyema ukashusha nondo nyingine zenye kuthamini waasisi wa Taifa letu, changamoto tunazozipitia kama taifa na hata "the way forward" ili kuleta mapinduzi ya kweli ya kijamii na kiuchumi. Hizi habari Mh. Mbowe kutokana na ukongwe wako ifike mahali uwe unazileta kwa uchache mno, tena pale zinapokuwa "worth enough to share at this platform"
Hii nayo inaendelea,kesho ntaleta hoja kuntu kuikidhi kiu yako
 

Cherenganya

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2018
Messages
1,120
Points
2,000

Cherenganya

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2018
1,120 2,000
Nakipenda kizazi hiki cha .com yaani ninyi mtu kama anaandika kitu Mara kwa mara mnaikuza thread hadi KUFIKIA comment 100 (not specific to this thread) asilimia kubwa zikimueleza Ni namna gani Hana hoja nyingine isipokua Mbowe na CHADEMA.

CHAKUFANYA NI NINI?
Acheni kuchangia la sivyo tutajua hoja zake hazijibiki ndio maana mnajikita kwenye kumnyamazisha.
 

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Messages
3,562
Points
2,000

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2018
3,562 2,000
Huu ujinga sijaulewa! Gwari ni nini? Why mada zako zote ni za Mbowe? Seems the Guy amechukua nafasi kubwa sana kwenye maisha yako! He is a free man!
Huyo mtu ana matatizo ya akili unashinda siku nzima unamzungumzia mbowe ,vitu anavyozungumza pumba tu kweli ukinunuliwa simu lazima uposti utakachoambiwa na mwenye simu
 

Forum statistics

Threads 1,381,796
Members 526,193
Posts 33,811,900
Top