Avatar ipi mnaipenda?

  • Thread starter Mzee Mwanakijiji
  • Start date

Ni Avatar gani Mwanakijiji aitumie?

  • Napenda ya mzee mwenye Jembe (ya zamani)

    Votes: 52 59.1%
  • Napenda ya mzee mwenye mkwaju (mpya)

    Votes: 35 39.8%
  • Asitumie Avatar yoyote

    Votes: 1 1.1%

  • Total voters
    88
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,757
Likes
7,646
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,757 7,646 280
Naona kuupgrade avatar yangu kumewakwaza wengine kidogo; wapo wanapenda niendelee na ile ya jembe la mkulima (black and white) na wengine wanapenda hii mpya ya mkwaju (ya rangi). Sasa sijui wapiga kura mnasema niendelee na hii mpya watu wataizoea au nirudie ile ya zamani ambayo kama mmoja alivyosema ni "brand image"..
 
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
5,702
Likes
106
Points
160
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
5,702 106 160
Naona kuupgrade avatar yangu kumewakwaza wengine kidogo; wapo wanapenda niendelee na ile ya jembe la mkulima (black and white) na wengine wanapenda hii mpya ya mkwaju (ya rangi). Sasa sijui wapiga kura mnasema niendelee na hii mpya watu wataizoea au nirudie ile ya zamani ambayo kama mmoja alivyosema ni "brand image"..
Hongera Mwanakijiji Avatari Mpya yako nimeipenda kwa sababu zifutazo:

1. Ile ya Jembe najua sasa imekuchosha sana na mbaya zaidi huendi kulima.
2. Hii ya sasa inaonyesha kuwa wewe bado ni Mwanakijiji lakini Pia ni
Mwanabaraza.
3. Hii ya sasa ina rangi na hivyo kukufanya uendane na wakati.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
hii ya sasa ndio chombo...ile ya zamani inaonekana kama ya 1910
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
Mi naizimia ile ya zamani inaonyesha kweli ni mzee wa shambani kabisa.
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
55,863
Likes
35,054
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
55,863 35,054 280
Naona kuupgrade avatar yangu kumewakwaza wengine kidogo; wapo wanapenda niendelee na ile ya jembe la mkulima (black and white) na wengine wanapenda hii mpya ya mkwaju (ya rangi). Sasa sijui wapiga kura mnasema niendelee na hii mpya watu wataizoea au nirudie ile ya zamani ambayo kama mmoja alivyosema ni "brand image"..
Naomba urudishe ile ya zamani. Inanikumbusha shujaa wangu Mwl Julius Kambarage Nyerere na kunipa ujasiri. RIP Mwalimu.
 
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
10
Points
135
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 10 135
yoyote tu, no p.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
343
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 343 180
Mimi niko njiapanda...zote mbili ni nzuri ajabu kutokana na wengi wetu tunavyokudhania UKO(naongelea hekima)!...

Lakini ingekuwa ndo nimebanwa saaana ningechagua hii ya sasa itumike!
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
Naomba urudishe ile ya zamani. Inanikumbusha shujaa wangu Mwl Julius Kambarage Nyerere na kunipa ujasiri. RIP Mwalimu.
Gonga kura yako hapo juu inaonyesha bado hujagonga mbona kura haziongezeki toka nigonge mm kura yangu ndo hiyo hiyo. Mpwa gonga hapo juu mm naipenda sana ile avatar ya zamani ilikuwa inaendana na jina la muhusika. Huyu wa sasa ni Mzee kimjini na anaonekana wa kimjini mjini zaidi.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,939
Likes
210
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,939 210 160
Mzee irudishe ile ya zamani mkuu.
hata hii mpya haijapoteza maana (ya mzee Mwanakijiji) lakini ile imezoeleka sana.
Binafsi nitaimiss.
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
mm naipenda hii ya sasa maana inaonyesha ni mzee mkulima but msafi sana kwakweli anapendeza
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
zote zinawakilisha vyema dhana ya "mzee mwanakijiji" tofauti ile ya mwanzo inaonyesha kule kijijini we ni mtu wa kada ya chini na mkulima wa kawaida mwenye busara na upeo mpana wa maisha ya kale na ya kisasa. hii ya sasa inaomesha upeo mkubwa na busara nyingi lakini inawakilisha mzee wa kada ya juu kule vijijini, kada ya watawala.

si vizuri kubadilibadili avatar hasa kwa sababu ilishakuwa utambulisho wako"brand" ila kama nimuhimu ungetoa taarifa mapema kuwaandaa wasomaji wa makala zako.

naamini wewe ni mwanahabari, hivyo kwako uandishi wabari na makala si tu interest, bali pia kazi/biashara. nakushauri utengeneze brand mage na itakusaidia sana kukurahisishia hsughuli za masoko. unaweza kuamua kuendelea na hii, lakini ile ya mwanzo uliijenga kwa kipindi kirefu (miaka minne kama ulivyosema kwenye thread ya jana), hivyo ili na hii ipate plurality sawa na ile, huenda nayo itahitaji safari ya miaka minne au zaidi kutegemea how active you will be in these years ukilinganisaha na ulivyokuwa miaka minne iliyopita.

ushauri wangu ni kuwa uko huru lakini kama ile ya mwanzo haikwa na tatizo, nakishauri uiimarishe zaidi, yaani hata kule kwenye blog yako unaweza ukaifanyia utundu wa IT ikaonekana kama backgorund ili kwe na utambilisho kwa yeyote anayefungua tu kuwa kaingia kijijini rasmi.

ile ilikuweka kwenye lower profile comparatively na hivyo kukufanya u-argue successifuly with peolple from all cadres, hta hii haitakuwekea barriers, lakini people will need time to leard and experence the similr feelings

ni hayo tu mkuu
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
104
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 104 145
hata mimi nilipoona hii mpya nilifadhaika kidogo nikataka kukoment ila nikaona ni uamuzi wako tu. ya zamani ina hadhi zaidi. irudishe
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
Ile ya kwanza ni nzuri unaonekana mzee makini sana kwenye mambo ya kilimo kwanza ...hofu lile jembo labda limekuchosaha begani
55% ya kwanza
45% ya pili
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
zote zinawakilisha vyema dhana ya "mzee mwanakijiji" tofauti ile ya mwanzo inaonyesha kule kijijini we ni mtu wa kada ya chini na mkulima wa kawaida mwenye busara na upeo mpana wa maisha ya kale na ya kisasa. hii ya sasa inaomesha upeo mkubwa na busara nyingi lakini inawakilisha mzee wa kada ya juu kule vijijini, kada ya watawala.
Hili ndo neno sasa ile ya zamani inaonyesha uhasilia kabisa wa kijijini na inaonyesha ni mkulima mm binafsi naizimia sana ile na inanikumbusha mzee mmoja alikuwa anagema ulanzi story zote za siasa tulikuwa tunapata kwake na alikuwa anajua sana viongozi wa nchi akitupiga na ulanzi jioni huku yeye akiongoza paneli huku mnashushia na ulanzi pembeni kuna viazi vya kuchoma kwa kweli ilikuwa ni jioni nzuri sana. Naipenda sana ile ya zamani inanikumbusha mengi ya kujifunza.
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,934
Likes
67
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,934 67 145
Zote nzuri.Fanya kitu ile roho yako inapenda.
 
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
3,328
Likes
120
Points
0
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
3,328 120 0
Naona kuupgrade avatar yangu kumewakwaza wengine kidogo; wapo wanapenda niendelee na ile ya jembe la mkulima (black and white) na wengine wanapenda hii mpya ya mkwaju (ya rangi). Sasa sijui wapiga kura mnasema niendelee na hii mpya watu wataizoea au nirudie ile ya zamani ambayo kama mmoja alivyosema ni "brand image"..
mwanakijiji jasiri, lakini naona sasa asili inakuchosha!!! unataka kutupa jembe? baadaye utatamani uvae suti!.......acha na hii avatar mpya, rudi kwenye asili yetu na maumivu ya kweli ya mkulima, au mwenzetu umeshapata kazi ya kulinda BOT? maana umebadilika na kunona!.....mimi nna wasiwasi, huenda msimamo wako umeanza kuathirika. Kura nimeshapiga, inaruhusiwa kupiga zaidi ya mara moja?
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
55,863
Likes
35,054
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
55,863 35,054 280
Hili ndo neno sasa ile ya zamani inaonyesha uhasilia kabisa wa kijijini na inaonyesha ni mkulima mm binafsi naizimia sana ile na inanikumbusha mzee mmoja alikuwa anagema ulanzi story zote za siasa tulikuwa tunapata kwake na alikuwa anajua sana viongozi wa nchi akitupiga na ulanzi jioni huku yeye akiongoza paneli huku mnashushia na ulanzi pembeni kuna viazi vya kuchoma kwa kweli ilikuwa ni jioni nzuri sana. Naipenda sana ile ya zamani inanikumbusha mengi ya kujifunza.
Isitoshe wazee wa zamani walikuwa majasiri na wazalendo kuliko wazee wa sasa. Linganisha kina Kingunge, Malecela na wenzao na kina Mkwawa, Kinjekitile na wenzao. Wazee wa siku hizi ni ving'ang'anizi vya madaraka na mafisadi wakubwa. heri avatar inayowakilisha wazee wa zamani walioupigania uafrika na uhuru wa waafrika.
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,565
Likes
23
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,565 23 135
Mzee Mwanakijiji Mimi naipenda ile ya Zamani ile ambayo ulikuwa unasokota sijui Bangi au Tumbaku nataka niianzishie Thread Kushinikiza uiweke japo kwa siku moja

Naipenda ile kuliko hizi Mbili
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
Isitoshe wazee wa zamani walikuwa majasiri na wazalendo kuliko wazee wa sasa. Linganisha kina Kingunge, Malecela na wenzao na kina Mkwawa, Kinjekitile na wenzao. Wazee wa siku hizi ni ving'ang'anizi vya madaraka na mafisadi wakubwa. heri avatar inayowakilisha wazee wa zamani walioupigania uafrika na uhuru wa waafrika.
Kweli mkuu wazee wa zamani wana busara zao hawa wazee wa kisasa wamekaa kisasa mno hata mawazo yao sometimes sio ya busara ndo maana ukitokea ugomvi mkubwa wanakimbiliwa wazee wa zamani kusuruhisha kama akina mzee Madiba enzi hizo akina mzee Julius.
 
Shapu

Shapu

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2008
Messages
1,984
Likes
308
Points
180
Shapu

Shapu

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2008
1,984 308 180
ile ilikuweka kwenye lower profile comparatively na hivyo kukufanya u-argue successifuly with peolple from all cadres, hta hii haitakuwekea barriers, lakini people will need time to leard and experence the similr feelings
Tupo pamoja sana hapo mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,215,167
Members 463,075
Posts 28,538,293