• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
Shapu
Reaction score
449

Profile posts Latest activity Postings About

  • Shapu
    ok lisa, what you do is just type the tread on the search botton on the left hand side of the page then itakupeleka moja kwa moja then utaiona.

    Good day.
    Lisa
    habari,

    asante kwa kunitumia blog ya JF ili niweze kuisoma Lkn nikitaka kufungua u=inaniambia sina access ya kufungua wala kusoma mpk ni contact na Admin sasa sifahamu ni kwa nn.

    Regards

    lisa
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top