AshaDii,
The WoY 2011, you deserved the trophy.
Aama kwa hakika umeonyesha kwamba wanawake wanaweza hata bila kuwezeshwa.
Pamoja sana mamaa, nategemea kuona busara yako 2012 ili hata wale ambao in one way or another hatujaridhika, tukiri kwamba ulistahili heshima hiyo.
Ujumbe mfupi kwa wasioridhika na matokeo; Ninyi wenyewe mmechangia sana katika kutofanikisha ukamilifu wa hii tuzo(ofcourse tuzo zote kadri nilivyofuatilia). Kwanza wengi hawakushiriki kufanya nominations, wengi hawakushiriki kutoa mapendekezo ya namna bora ya kuwapata washiriki na washindi na vigezo vya kuzingatiwa, na wengi pia hawakushiriki kupiga kura.
Sasa hizi lawama mnazomwaga hapa hazitusaidii sana JF, kwakuwa muda mlikuwa nao lakini hamkuutumia vizuri. Mimi binafsi nilishiriki katika baadhi ya tuzo na nikatoa maoni yangu na nimejitahidi kupiga kura kila category kadri nilivyowahi kuiona.
Kama kuna maboresho tushauriane ili mwakani tuzo ziwe bora zaidi, lakini hii ya kumwaga lundo la lawama baada ya mshindi kupatikana, sioni kama ina tija kwetu.