🤣🤣🤣Anadhani mikoani watu wanakula pumba?ndo arusha hiyo mzee😂
watu wa dar mnadharau sana mikoani
utapauka hutoamini
🤣🤣🤣Anadhani mikoani watu wanakula pumba?ndo arusha hiyo mzee😂
watu wa dar mnadharau sana mikoani
utapauka hutoamini
Hatakiwi kupewa connection huyu ni dalali wa dp world anashiriki dhambi ya kuuza mali za watanganyikaUpo maeneo Gani nikupe address za maeneo unaweza pata vitu kwa bei standard kidogo
Inasikitisha sana kuna watu wakipewa hata kipande cha mkate hutukana kila mtuHahaha..............dogo itakuwa anafanya kazi ya kulipwa elfu 7 kwa siku, kitambo nilimwambia aje huku tulime akazingua
Sasa tangu lini Arusha kukawa na Lodge ya elfu 7 🤪
Arusha tamu sana jioni nenda zako ukale maisha the hub, Aces au Kipong... EnjoyHellow
Nimekuja zangu arusha kufanya kazi nimekuja na ka hubair wangu na pesa za kuunga unga natafuta gest ya 7000 nimekosa nimepata ya 30k nikakubali natafuta chakula kuanzia 2000 nakutana na bei ajabu yaani jaamaa yangu chakula 4000 nimenunua sijashiba tangu jana nakula si shibi nitarudi dar nimekonda dar kule maokoto mengi sna
Nimeenda AcesArusha tamu sana jioni nenda zako ukale maisha the hub, Aces au Kipong... Enjoy
🤣🤣Nishakwambia nenda morombo
Mbona una mdomo chalii kwenye mikoa ya watu??
Umenikumbusha ormatejoo...Hellow
Nimekuja zangu arusha kufanya kazi nimekuja na ka hubair wangu na pesa za kuunga unga natafuta gest ya 7000 nimekosa nimepata ya 30k nikakubali natafuta chakula kuanzia 2000 nakutana na bei ajabu yaani jaamaa yangu chakula 4000 nimenunua sijashiba tangu jana nakula si shibi nitarudi dar nimekonda dar kule maokoto mengi sna
Nipe mrejeshoNimeenda Aces
Pako poa sana nitakutumia video waspNipe mrejesho
IlikuwajeUmenikumbusha ormatejoo...
Pazur ila bei za vinywaji zimechangamka sanaPako poa sana nitakutumia video wasp
Nimeona kawaida tuPazur ila bei za vinywaji zimechangamka sana
Sinoni daraja mbili....Ilikuwaje
Poa mm nimekuja kwa mudaSinoni daraja mbili....
Na jamaa angu ni kwao hapo olmatejoo
Vyema nduguPoa mm nimekuja kwa muda
Why hujalala up to now